ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 6 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 31, 2021, 12:47:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatjane4234

พ่อโทนแค่โชว์พลังนิ้วเท่านั้นนะ คุณล่ามถึงกับหมดแรงหลับไปเลย ถ้าพ่อจัดชุดใหญ่คุณล่ามไม่ช็อกไปเลยหรอ

testman

นอนครับนอนคุณโทน สภาพไม่ไหว อย่าฝืน แค่นี้ก็ไ่ด้หยุดแล้ว บอกแล้ว อย่าทำงานหนักเกินตัว

phuwarin

drblackjack

คุณล่ามตื่นมากลางดึกเจอคุณโทนนอนอยู่ข้างๆ ผมว่าไปต่อแน่ครับ

Chan_Som

คุณล่ามเสร็จแบบนี้น่าจะยังไม่พอ เสร็จงานคืนนี้ต้องมาต่อ สมกับที่ไม่ได้ทำมาครึ่งปี อยากเห็นจัดคู่กับพี่พลอยคนสวย ::Beggar::
จบแบบคาใจ โอ้วรีบมาต่อนะครับ อยากให้จัดกับคุณรถกะ แต่ดผุแล้วคงยาก จัดคู่กับพี่พลอยและจอยก่อนนะ

deamondear

olemantu

ใครที่อยู่ในเหตุการณืหรืออยู่ใกล้เคียงก็ต้องได้รับผลกระทบเป็นธรรมดา
เพราะที่เกิดขึ้นมาให้เห็นนั้น เป็นภาพของจริง จะหยุดได้ก็คงมีอย่างเดียวที่ทั้งสองฝ่ายยอมก็คือ หมดแรง อ่ะ

633sqd

คุณล่ามคืนนี้จะรอดมั๊ย ลองชิมกันไปแล้วจานหลักน่าจะตามมา แต่จะจานไหนล่ะมี3เลยนะ

จบแบบนี้รีบมาต่อไวๆเลย ::Grimace::

marco35