ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 6 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 31, 2021, 12:47:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

motbonzi

มายังงี้มีลุ้น 3P แน่ๆ แต่คุณจอยกับพี่พลอยจะยอมรึเปล่านี่ดิ

ตะวันแดง

ไม่กี่ ชม. ก็จัดสองสาวหมอบ ไปเลยนะ
แต่ท่านเทพ ก็คงจะแย่พอกันละ 

aaxx789

eternal6969

การใส่ใจคูของเรานี่ก็เรื่องสำคัญนะ มันควรเป็นอะไรแบบนี้มากกว่าจบแล้วปล่อยปะละเลยอ่ะแหละ

เดช12341

จอยก็มีความรู้สึกเหมือนกันทำกันเสียงดังฟังชัดขนาดนั้นนายโทน

Taizen

First10

ก็เป็นการเริ่มที่ดีกับคุณจอยละครับ ให้ให้หนูมันพร้อมก่อนค่อยจัดหนัก ปัญหาอยู่ที่พี่พลอยจะปล่อยไอ้หนูให้พักฟื้นสักแค่ไหน...
แช่ออนเซ็นกับคุณรุกะอีกแล้ว จะได้ฝากความทรงจำลึกซึ้งกันไหมนะ

cantonaa

จอยรอดเพราะแรงหมดสินะ ตืื่นมามีีีีีีีีีีีีีีีแรงจะจัดไหมนี่แรงจะจัดไหมนีแรงจะจัดไหมนแรงจะจัดไหมแรงจะจัดไหแรงจะจัดไแรงจะจัดแรงจะจัแรงจะจแรงจะแรงจแรงแรแ

alcoholic888

ก่อนจบทริปเชียงใหม่คงได้แซนวิชพี่พลอยกับคุณล่ามแน่ๆ ดูท่าพี่พลอยน่าจะชอบความแปลกใหม่ 

achuya

เป็นผู้ชายที่โชคดีมาก อยากโชคดีแบบนี้บ้างจัง จัดทุกคนเลย

chanky2007

ให้ความช่วย้เหลือกันหน่อย เพื่อนร่วมงานขาดของ

น่ารักครับ แต่จะได้จัดหนักๆหรือเปล่านะ คุณจอย

ขอบคุณครับ

คุณรุกะคาดว่าไม่น่ามีอะไรหรอก แต่เอากระสวยไปชี้หน้าอีกแล้วหรือ
คิดว่าดี ก็ทำไป

deamondear