ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 6 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 31, 2021, 12:47:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1234non

คิดถึงมากเลย ขอบคุณคับ

สาวล่ามจะเป็นยังไงบ้างน้า ท่าจะฟินนะเนี่ย

1819

โทนฝ่ายขาวเอาชนะโทนฝ่ายมืดได้วุ้ย นี่ถ้าไม่ติดงานต้อนเย็น นะ น้องจอย ต้องเจอลิงยักษ์เข้าไปสำรวจถ้ำน้องจอยแน่  ๆ  ว่าแต่ ทำให้สาวๆเสร็จน่ะ ตัวเอง ไหวไหมนั้น
edit ทั้งพี่แมน คุณรุกะ และพี่พลอย นี่ไลพ์โค้ช เรื่องงานและการวางตัวดีจังเลย      นะครับ  ในการมา ทำงานครั้งนี้  แถมต้อาท้าย  แอบลุ้นแต่ไม่มาก ว่าจะได้กิน ปลาดิบในบ่อออนเซนไหม  ระหว่างคุณรุกะ กับ ท่านโอคาเงะรุ่น3    ซารุโทบิ   ::Sweat::
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Channarong Saekow

ไหวไหมคุณโทน  พักบ้างก็ได้คับ อย่างหักโหมให้มากนัก เดี่ยวจะน็อคสะก่อน

phantom31582

พักเอาแรงก่อน กลางคืนค่อยจัดก็ได้ครับ ผมรู้นายโทนไม่พบาดแน่ คุณล่ามน่ารักอย่างนี้

Cassa

KonMol2

โอ๊ยยย คุณโทนคุณช่างเป็นคนดีอะไรขนาดนี้ จัดให้สาวจนเพลียยยย

Chere Mat

singkanong

โอยยยคุณเทพโทนแค่นี้ก็หมดแรงเลยเหรอไม่ตื่นเต้นมีแรงฮึดบ้างเลยยยแย่อ่ะแห่ะๆ

JabaWoCK

thanapon253