ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inue Shinsuke] Caged Hawk เจ้าหญิงในซ่อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2018, 07:54:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chokchai Chokchaipw

สุดท้ายคนใช้ก็โดนคุณหนูสั่งเก็บ

nekki

ผมว่าเป็นแผนของพ่อที่จะสร้างฐานอำนาจใหม่ในแก็งแน่ๆ

โอเค ยอมใจเวลาผู้หญิงแค้นอะไรซักอย่างจริงๆ

reppok111

สะสมความแค้นมานาน แบบนี้คุณหนูตายแน่

คุณหนูนี้ร้ายจริงๆ ขายตัวแท้ๆยังมีอำนาจมืดอีก

zeroboy

จะว่าสงสารก็สงสารจะว่าสมน้ำหน้าก็สมน้ำหน้าวางตัวสูงเกินไป

อ่าว เงิบเลยยังจะมีอำนาจได้อีกแฮะ นี่ล่ะหนามารยาหญิง

B&B

ไร้คำอธิบายใดๆ ทั้งสิ้น แต่ยินดีต้อนรับกลับมาขอรับ ท่านดาร์คลอร์ด

(๑¯ω¯๑)(๑¯ω¯๑)

อืมมม... ไม่ดาร์คเท่าไร แค่นี้ตับข้าน้อยไม่รู้สึกเลยสักนิดเดียว ฮ่าๆๆ ตับข้าน้อยแข็งแกร่งพอ

อยากได้ที่มันดาร์คกว่านี้!!!!!!!!! ช่วงนี้ตับมันไม่โดนอะไรกระตุ้นเลยสักนิดเดียววววววว

แต่เรื่องนี้จบดีระดับนึง ถึงจะสั้นไปหน่อยแต่ก็ดีระดับ แต่ถ้ามันบิ้วแบบระลึกความหลังอีกสักหน่อย มันจะปวดร้าวแน่ๆ ตับอะ

สวัสดีปีใหม่ครับบบบ

ขอบคุณครับ

bank1027

ยังไงขออ่านก่อนนะครับยังไม่รู้จะเม้นอะไรเบย
/เรื่องนี้ไม่ถึงกับตับแตกครับอ่านแต่ภาษาที่ใช้แปลดีเลยชอบนางเองนะฉลาดดีในสถาพจนตรอกแบบนั้นยังหาทางเอาชนะได้ร้ายดี

man_na

เรื่องแนวนี้หามานานแล้วครับ แค่น้ำจิ้มก็สุดยอดมากครับ

man_na

onibakuzuza

trong5171

ชอบผลงานของอาจารย์ท่านนี้ตั้งแต่เรื่องมิโกะสาวที่โดนรุมแล้วครับ คุณหนูคงจะติดใจตามสูตร

จะเรียกว่าจบสวยได้ไหมนะ..

Koachi Asuka

ส่งท้ายปี กับ darkside สุดขั้ว 555

ไม่ค่อยปวดตับ แต่ดาร์กจัดดด

แมงโก้ส้นตีน

แนวเรปคุณหนูถือตัวอย่างนี้ก็ดีนะ ไมนด์เบรกเธอไป ก็ไม่ค่อยรู้สึกสงสารเท่าไหร่ หึหึ  ::Evil::

ผิดคาด คุณหนูเธอเข้มแข็งกว่าที่เห็นนะเนี่ย อื้อหืม  ::Thankyou::

Akira Watanabe

::Sweat:: คุณหนูก็เล่นไปสร้างศัตรูซะเยอะเลย พลาดมาแบบนี้ ก็โดนจัดหนักแน่นวล

::Horror::  ซวยชิฟ โดนคุณหนูอาฆาตสั่งเก็บซะงั้น 

kurokami

แก๊งแบง กันไป ตอนหลังมายเบรคชัวๆ

โห สวยเด็ดนี้หว่า เอาคืนถึงตาย เทพๆ ::Horror:: ::Horror::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ อิโอริคุณหนูตกอับโดนทีเดียวสี่คนเลยแถมมีแต่ลูกน้องเก่าอีกมีเอาคืนกันยาวแน่อิโอริ

#อิโอรินี้ใจเข้มแข็งจริงๆขนาดอยู่ในซองแล้วยังมีดีได้ขนาดนี้(น่าสงสารสี่คนที่มารุมอิโอริจังเลยช่วยสอนให้ทั้งสามรูขนาดนั้น)