ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inue Shinsuke] Caged Hawk เจ้าหญิงในซ่อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2018, 07:54:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

golfwhiper

tazasss01

ท่าทางจะโดนจัดหนักแน่เลย ล้างแค้นที่โดนไล่ออก

::Horror::  ::Horror::

เจอล้างแค้นกลับ โหดกว่าอีก

tantan123

จากคุณหนูที่บ้านรวยกลายมาเป็นจุดตำ่สุดของชีวิต​  น่าสงสารมากเลย
จะจบยังไงน่ะ

อรรถพร โทอิ้ง

มาแล้วแนวนี้ จะรอูว่าจะติดใจหรือป่าว

-=จบดีซะงั้นใช้หน้าตาให้เป็นประโยชน์

yakusa98

ดูจากทรงแล้ว ต่อไปคงติดใจเป็นกะหรี่กันไปยาว ๆ แน่เลย

elviswhat

จากเป็นเจ้าคนนายคนกลับกลายมาเป็นคนที่รองรับอารมณ์แบบจะเป็นยังไงบ้างนะคุณหนู

ร้ายกาจจริง ๆ นะ อิโอริ บงการผ่านคนมีอำนาจโดยใช้พลังด้านมืดแบบนี้ โหดร้ายจริง ๆ

navaa

เกียจแบบไหนได้แบบนั่นเกียจคนใช้โดนคนใช้เหมามาแก้แค้นทั้งวัน

navaa

Achita Sanitpon

ชอบแนวคุณหนูตกต่ำมากเลย มันสะใจดี

อ้าว จบสวยเฉยเลย. ไม่สะใจเท่าไหร่เลย 555

qwewqewq.qwewqe

ขออ่านนะครับ

คอมเม้นเพิ่มเติมสะใจมากๆ ทั้งคุณหนูและคนนใช้

Theemotionof

ดาร์คได้ใจมากครับ โดนคนที่ไล่ออกมาแก้แค้นอีก สุดๆเลยเรื่องนี้

จบได้แบบพลิคกว่าที่คิดไว้มาก ฉลาดแบบน่ากลัวมากญแบบนี้ สุดจัดครับเรื่องนี้

Riko Komsan

จากไฮโซ ต้องมาตกต่ำขนาดนี้ 5555

นึกว่าจะตกต่ำ กลับมีอำนาจเหมือนเดิม

vincenttatto

โดนเอาคืรอยย่างรุนแรง เอาคืนแบบ เอา ด้วย

อีดอท เด็ดจิงๆ เสียดายไม่ใช่ซิง จะสะใจx2

อภิชาติ บูรณะ

คุณหนูกลายเป็นกระหรี่จำเป็น
Edit ก็ไม่ดาร์กเท่าไรนะ

nittakung

สุดยอดมากเลย แต่จบดีไปหน่อย น่าจะดาร์คกว่านี้