ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inue Shinsuke] Caged Hawk เจ้าหญิงในซ่อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2018, 07:54:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ้างจาก: Hawaalaew เมื่อ ธันวาคม 31, 2018, 07:11:05 ก่อนเที่ยง
ปล.ถ้าท่านชอบแนวปวดตับมากๆล่ะก็ ผลงานของอ. Inue shinsuke นี่เข้าขั้นเลยครับ

เรื่องนี้มาจากเมนต์ของท่านข้างบน จากเรื่องที่แล้วเลยครับ เรื่องอื่นน่าจะมีคนแปลหมดและ
เหมือนเหลือเรื่องนี้ไว้เรื่องเดียวให้ผมแปล พอแปลแล้วก็รู้เลยว่าทำไมถึงเหลือ มันดาร์คนี่เอง
ส่งท้ายปีกับเรื่องนี้ให้สมกับชื่อดาร์คหลอดหน่อยละกัน สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าคร้าบ ชาวXonly

01

02

03

04

05

06

07

กฎยังเหมือนเดิม เมนต์แล้วกลับมาEditหรือตอบเพิ่มหลังอ่าน ไม่งั้นอาจโดนแบนข้ามปี 55

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

noohun

เรื่องนี้นี่อ่านอิ้งมาหลายรอบอยู่เหมือนกัน ชอบมากครับ เนื้อเรื่องแบบคุณหนูเริ่ดๆเชิดๆต้องมาตกตํ่าแบบนี้เนี่ย
แต่ถ้าเป็นผลงาน อ.อินุเอะนี่ เรื่องrindouนี่น่าจะดาร์คสุดแล้วล่ะ (แต่จบสวย) รองมาน่าจะtaboo
มารยาหญิงนี่ร้ายจริงๆ ใช้ร่างกายแสวงหาอำนาจมาแก้แค้นได้ซะด้วย
ปล.อั้ยย่ะ เจิมคนแรกซะงั้น

HotGalClubz

เรื่องแนวนี้ชอบมากครับ อ่านตั้งแต่ในหนังสือการ์ตูน

Gunitle

เรื่องดาร์คอีกแล้วอ่าาาา 5555555555 ผมรอเรื่องหวานๆจากท่านอยู่นะครับผม แต่ไม่เป็นไร ดาร์คยังไงผมก็ติดตาม งั้นตอนนี้ขออ่านเรื่องนี้ก่อนนะครับ เดี๋ยวอ่านจบจะมาแสดงความู้สึกครับ

กริ้งเดียวรู้เรื่อง55555 แฮปปี้นิวเยียร์ครับผม ปีหน้าขอจัดหนักเหมือนเดิมนะครับ หมายถึงผลงานนะท่าน5555 ปวดตับเพลาๆบ้าง

kuykaru

kuykaru

อ้าวคุณหนูโดนเย็ดจนติดใจซะแล้วสิไม่ยอมเลยเป็นกัหรี่

bramasole

เรื่องนี้โหดมากครับ คนใช้มันแค้นจะเอาให้ได้ด้วย  ::Fighto::

คุณหนูงูพิษของแท้ สั่งเก็บหมด ขอบคุณมากครับ

abc123abc

ของโคตรดีย์แนวนี้ใช่เลย! ::Fighto:: ::Fighto:: และแล้วก็เข้าสู่ Darkside เต็มตัว

kagussugi

แค่เลื่อนลงมาหน่อยก็ดากแล้วว 555 เหมาทั้งวันทั้งคืน อิอิ
หลังอ่าน >> คนรับใช้4คนไปสู่สุคติแล้วสินะ ผู้หญิงนี่เวลาแค้นนี่น่ากลัวเกิ๊น 555

bomb1021

ยับแน่นอน ยันหว่างงงง

edit : หืมมม ใช้ร่างกายเป็นประโยชน์มาก สร้างอำนาจด้วยร่างกายได้ด้วยแหะ

ddcc

ถ้าโดนแค่คนใช้คนเดียวยังพอรับได้(ประมาณพระเอก)  แต่แกงแบงยังงี้ข้อยรับบ่ได้ เข้าใจละทำไมดาร์ค กาหรี่เฉย แต่แบบนี้น่าจะผิดกฎหมายมั้ย
Edit : เห้ยแบบนี้ไม่ดาร์คแล้ว จบค่ดเท่ (มั้ง555) คล้ายๆการ์ตูนเกาเลยแหะ แต่เรื่องนั้นดาร์คกว่าเยอะ ดาร์คแบบหดหู่อ่ะ
ปล.เพื่อนน้องตัวแสบ(ชื่อนี้ปะหว่า) ตอน4หรือ5หว่า มาแล้วเฮีย มาปวดตับกันอย่างต่อเนื่องกันเถอะ

hint.dusadee

คนรับใช้นี้ขนาดถึงเหมาได้ทั้งวันเลยเหรอเนี่ย

gackreddevil

theundead

แนวนี้ขอให้เรื่องนี้เปนแบบสุดๆจริงนะครับ
ไม่สุดแหะแต่มีสวนแบบนี้ดีแล้วนานๆทีจะเจอแบบทางโต้กลับได้

Phoowadol

ส่งท้ายปี ด้วย dark side สมกับเป็น ท่าน ดาร์ค หลอด ตัวจริง เสียงจริง เลยครับ นางเอกคุณหนูตกอับ. แต่ก็ยังไว้ลาย ไอ้ที่เสียเชิงไปแล้วก็เสียไป แต่ด้วย เล่ห์ เสน่ห์ มารยา หญิง. ทำให้เธอสามารถ มีบทบาท ที่ ทรงอิทธิพล. ได้อย่างไม่ยาก มีมากกว่านายก อีก แสดงว่า เธอก็ลีลาดี. จนนายกติดใจ สิท่า
  Edit. ยอมรับนะครับ ว่าช่วงต้นๆเรื่องมาถึงกลาง อันนี้ดาร์ค จริงๆ ปวดตับสาหัสเลยหละ แต่ ว่าตอนท้ายเรื่อง
เฮ้ย!?!? จบสวยนี่ อย่างนี้พอเยียวยาจิตใจ ได้อยู่ นะ ครับ อิอิ  สวัสดีปีใหม่ ครับ.