ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inue Shinsuke] Caged Hawk เจ้าหญิงในซ่อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2018, 07:54:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

doxswing

คนใช้เอาคุณหนู แบบนี้สิ เรื่องโปรดผมเลย เรื่องเสียวหรือโดจิน แบบนี้ หาอ่านมาหมดชะ ลองดูว่าเรื่องนี้จะดาร์กขนาดไหน

ผิดคาดแหะ นึกว่าเจ้าหญิงจะตายในซ่อง ซะแล้ว แต่ที่ไหนได้กลับมามีอำนาจซะงั้น เป็นกระหรี่ไฮโซ ของแท้เลยนะเนี่ย

ParbAf

หยิ่งมากไป พอมีปัญหาก็ไม่มีใครเข้าข้าง

Edit ตอนจบฉลาดไปหาคนที่มีอานาจเพื่อเอาคืน นึกถึงเรื่องหนึ่งของเกาหลี ที่โดนพ่อให้ไปขายตัวล้างหนี้ สุดท้ายไปหาเจ้าพ่อให้ล้างแค้นคนที่มาข่มขืน แต่ตอนจบนางเอกก็อยู่คนเดียว

kaiz.kolos

biggiggog

นี่ขนาดเพิ่งเริ่ม ยังโดนซะขนาดนี้

งานนี้มีเอาคืน เล่นกันถึงตายเลยเหรอ
ขอบคุณมากๆครับ

ปาณัท เมืองเจริญ

แค่นี้ทำอะไรตับผมไม่ได้หรอก
edit สุดท้ายคุณหนูก็สั่งเก็บไอ้ 4 คนนั้นและกลายเป็นกระหรี่.....softttt มากกกก

kagari.ayakami

Kingkong Keang

คุณหนูของบ่าว โดนคนใช้เย ชอบๆอ่ะ
ตอนจบแม่งโหด สัสสั่งเก็บหมดเลย เก่งจิงๆ คุณหนู

จอบหรอย

alrisA

อสรพิษชัด ๆ

tanakara

ขออ่านก่อนนะครับ เจ้าหญิงจะมีชะตากรรม อย่างไร ?  ::Hunger::

ipor

อย่าทำกับคุณหนูแบบนี้นะ....

Edit....คุณหนูน่ากลัวจริงๆ แค้นนี้ชำระเรียบร้อย

kingdevil

thegift52

เอาละไง ทำเค้าไว้เยอะ เวรของกรรมจริงๆนังหนูเอ๋ย all day all night
.
เชรดดดดด อย่างโหด เข้าถึงอำนาจได้ทุกทาง ไม่ว่าอยู่ที่ไหน คุณหนูที่แท้ทรู  ::Thankyou::