ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inue Shinsuke] Caged Hawk เจ้าหญิงในซ่อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2018, 07:54:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fu.soo

คุณหนูไล่ผมออกทำไม ผมจะมาจัดให้สาสม ::Evil::

หักมุมตลอดเลยนึกว่าจะติดใจ กลับโดนมาเก็บซะงั้น ::Orz::

กองก่อง.ก

gehny.structure

genius

บานสิครับงานนี้

edit  โอ้โห ผู้หญิงนี้คอยชักใยอยู่เบื้องหลังผู้ชายตลอดเลยจริงๆ ไม่ว่าจะเรื่องอะไร  อิอิ

Wheel of Fortune

คนใช้จะแก้แค้นยังงัยดีนะ
*edit* ถามผิด ต้องถามว่าผู้หญิงจะแก้แค้นยังงัยดีกว่า... เป็นผู้หญิงที่น่ากลัวมาก

omeganaja

บอกเลย งานนี้หนัก จัดเต็มแน่ๆ

เกมส์พลิก งานงอก แต่สุดยอดจริงๆ นี่อะนะ อำนาจมืดของผู้หญิง

somchai.soonklang

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

ตอนแรกนึกว่าจะติดใจ ที่ไหนได้ แค้นฝังลึกจริงๆ แถมยังบงการโลกภายนอกจากในซ่องได้อีก สุดยอด

ขอบคุณมากครับที่ให้อ่าน

thum2520

เนื้อเรื่องโหดร้ายน่าดูเลยนะครับ ไม่น่าเชื่อจะตกต่ำได้แบบนี้ แต่พอร์ตเรื่องน่าสนใจดี

pond7747

โคตรชอบแนวลูกคุณหนูปากจัดแล้วโดน ::Glad::

ยังสวนคืนได้อีกนะ555

black_knight

จั่วหัวมาแบบนี้ คึกเลยครับ ต้องรีบอ่านต่อทันที อยากรู้จะรอดไหม

จบได้โดนใจมาก อำนาจนี่มันน่ากลัวจริงๆ

owl

สุดยอดชอบแนวนี้ ไม่ชอบคุณหนุที่ดูถูกคน

ร้ายมาก ใช้ความเป็นผู้หญิงคุมอำนาจทั้งหมด

siwapol55

จากคุณหนูผู้สูงศักดิ์กลายมาเป็นนางบริการซ่องแบบนี้ ช่างเป็นการตกต่ำที่รวดเร็วจริง
ขอบคุณมากครับ
คุณหนูขนาดอยู่ในสภาพอย่างนี้ ยังใช้อำนาจได้อีก เรียกว่าสุดยอดเลย

PTTrayong

การ์ตูนดาร์คแค่ไหน ก็ไม่เท่ากับท่าน actd_sky น้อยการ์ตูนมากที่จะดาร์คสุดขั้วแบบของเขาจริงๆ ส่วนเรื่องแต่งต้องยกให้ท่าน declangombley แต่บังเอิญท่านเลิกแต่งแนวนี้แล้ว

---------------------------------------------------------------------

หลังอ่านจบ พล็อตเรื่องละม้ายคล้ายคลึงกับ หมวดสาวิตรี ภาค 2 ของท่าน Makuja นะ แต่ยังไม่ดาร์คเท่า เรื่องนั้นนางเอกโดนอย่างหนัก

Libra

เนื่อเรื่องน่าสนใจดี ปกติไม่อ่านแนวนี้นะเนี้ย ดูแล้วคุณหนูจบไม่สวยแน่ๆเลย

แต่พออ่านจบ คดีพลิก