ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 11 – อกหัก

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 26, 2016, 11:56:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

missnihgs

สนุกมากครับแล้วใครกันยุบนเพดานตอนหน้าจะรู้ไหมครับ

ppeak

เรื่องสามสาวกลับมากแล้ว คิดถึงมาก เห็นใจแก้วที่ต้องปฏิเสธอาร์ตทั้งๆ ที่ก็ติดใจกันขนาดนั้น ส่วนน้องกานต์นี่กล้าขึ้นเยอะแบบไม่น่าเชื่อ รอลุ้นต่อว่าคนบนเพดานจะเป็นใครครับ

Asura4237

รอเรื่องนี้มาต่อนานแล้ว ขอบคุณมากๆนะครับ

mr_nt9

สงสัยงานนี้ได้ฟาดเรียบ
น่าอิจฉาแท้
ต้องคอยติดตาม

sunnie06

babyfinger28

แก้วได้เลือกแล้วอยู่กับสาวกานต์ดีกว่า ว่าแต่ใครมาแลอบดูล่ะเฉลยนะครับตอนหน้า ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

olemantu

อาร์ตอาจจะไม่ค่อยสนใจกานต์ แต่ตอนนี้อยุ่ในคอนโดกานต์ เวลาเช้าพี่แก้วเพพิ่งกลับมายังไม่ได้ไปทำงาน
น้องดายังไม่ได้ไปโรงเรียน..ผ้าด้านน้องดาเปิด   น้องดาจบเกมกับนายสิงห์มาเมื่อตอนเช้ามืด..นายสิงห์ตามมาส่งถึงห้องหรือเปล่า..ใครเปิดดูหว่า..ถ้าเป็น้องดา..เธออาจจะยังค้างคาอยุ่กับฤทธิ์ยาที่รับเพิ่มมาจากนายสิงห์อยู่ก็ได้
ถ้าน้องดายังเจ็บจนไม่ไปโรงเรียน..หยุดเรียนด้วย โอกาสที่จะเจอนายอาร์ต เป็นไปได้สุงมาก ๆ
พี่แก้วอาจจะไปทำงานตอนบ่ายเพราะยังเดินไม่สะดวก จริง ๆแล้ว นี่มีทางที่จะอยู่กันครบทั้งสามคนเลยเหรอนี่

pocoroso

ขอบคุณครับ งานนี้มีเบิ้ล 2 แน่ๆเลย

Sephiroth

meowmeng

ตอนแรกก็นึกลุ้นว่า ผกายแก้วจะจบเรื่องนี้ยังไงแต่ก็ตัดสินใจได้ดีมากสมกับที่เป็นผู้บริหาร

zannaty

ifrost17

อาตต้องเป็นคนรวยปลอมตัวมาแน่นอนเท่าที่อ่านมา เหลือน้องเล็กละไม่รุ้จะรอดมาถึงอาตหรือเปล่า

harzard

อกหักแล้วเจอแบบนี้ ไปไม่ถูกเลยจริง ๆ แต่ว่าใครล่ะที่แอบดู  ::HeyHey::

mighty

เวลาที่เราโดนคนรักบอกเลิกน่ะมันเจ็บปวดทรมานจริงจริงนะใครไม่เคยมีความรักและโดนบอกเลิกคงยากที่จะเข้าใจแต่พระเอกของเรื่องยังโชคดีที่อกหักแล้วยังมีคนมาปลอบใจว่าตัวเองยังมีคุณค่ามีคนที่ยังรักและห่วงใยอยู่แต่นั่นก้แค่ชั่วคราวกับความเศร้าที่หายไปพอหันกลับมาพบความจริงเราก้ยังคิดถึงและเพ้อหาคนรักอยู่ดี..ชอบเนื้อเรื่องนะที่ค่อนข้างจะอิงกับความจริงในสังคมปัจจุบันถึงจะรักมากแค่ไหนแต่ด้วยฐานะในชนชั้นของสังคมมันก้เป็นไปได้ยาก 3 สาว3สไตล์จริงจริงอ่านแล้วสงสารผกาแก้วที่ต้องเจ็บปวดกับทิฐิชนชั้นในสังคมบีบบังคับจึงจำใจบอกเลิกทั้งที่รักเต็มหัวใจส่วนกานต์ก้รู้ทั้งรู้ว่าได้ร่างกายแต่หัวใจถูกผู้หญิงคนอื่นครอบครองไปแล้วแต่ก้เป็นความรักที่ฝังแน่นและจริงจังจึงยอมทุกอย่างเหลือแต่เพียงน้องดากับความรักสมัยเด็กความรักที่ใสบริสุทธิ์จะได้พานพบอีกเมื่อไหร่กันและใครกันนัที่แอบอยู่บนฝ้าในท้ายเรื่องยังคงปริศนาให้ลุ้นกันต่อไป..ขอบคุณเรื่องดีดีครับ..

savana911

จะยกทั้งครอบคร้วรึป่าวครับ สงสัวจะติดใจยาม