ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 2-3 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2017, 04:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballmayerz

DNot

มีอึ้งตอนสับนี้แหละ นึกว่าจะเปลี่ยนร่างเลย ::Fighto::

ไม่ตอบตอนแรกที่ไม่ซ่อน

HypN♥s

สรุปว่า ภาพโหดๆไม่เท่าไรนะ แต่น่าเสียดายริเดีย เอ้ย ริเลีย เอ้ยไม่ใช่ริเรีย ไม่น่าโดนบูชายันต์เลย

ตอนสองเข้มข้นสู้ตอนที่ แรกไม่ได้นะ ชอบตอนแรกมากกว่า

เหตุการณ์จะเป็นอย่างไร ขอติดตามอ่านตอนต่อไปละกัน

nat14120za

ขอบคุณนะครับ ::Thankyou::

niceanglev

ตอบข้อ 2 

ถึงจะดูดาร์คๆ แต่ก็ยังน่าอ่านครับ ตืดตามต่อครับ

justtoday69

คือจะมีความฟินแบบดิสนี่หน่อยๆ

Pattarapol Teng

::Doubt:: มาเม้นตอน2 เพื่อล่าอ่านต่อ กำลังเพลินเลยหนุกดี

nutza019

::WowWow:: ขออ่านแปปนะครับ

ตอบ2 คือน่าสงสารคนที่บูชายันจริมๆ ภาพติดตาเลยครัช55 ส่วนนางเอกอาจมีโดนสิงโตตามที่ผมคิดนะครับเพราะแนวแบบนี้น่าจะเป็นแบบนั้น ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน ::KO:: ปล กดผิดไปกดอ้างถึงขอโทษนะครับไม่รู้ลบยังไง

zhypertion

nutza019

อ้างจาก: nutza019 เมื่อ กรกฎาคม 26, 2017, 09:56:24 ก่อนเที่ยง
::WowWow:: ขออ่านแปปนะครับ

ตอบ2 คือน่าสงสารคนที่บูชายันจริมๆ ภาพติดตาเลยครัช55 ส่วนนางเอกอาจมีโดนสิงโตตามที่ผมคิดนะครับเพราะแนวแบบนี้น่าจะเป็นแบบนั้น ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน  ::KO::

zhypertion

indyland

แค่ตอนแรก็ดาดแล้วนะมีตัวละครใหม่มาเพิ่มน่าลุ้นเพิ่มไปอีก

bbbbbbmo