ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki]Semen Milking Counselor อาจารย์ที่ปรึกษาสาวโคตรเอ็กซ์ แปลไทย By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 28, 2018, 07:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

อาจารย์ถอดเสื้อผ้าให้เด็กเร็วจัง ... แล้วคิวอาจารย์ไม่น่าจะว่างนะ ... ดูแล้วคิวน่าจะตรึม  ::HoHo::

Neo Rory

อาจารย์น่าจะได้นร.ชายมาหลายคนละกุเดาว่าสักวันนึงมันต้องมีเซ็กหมู่นร. กับอาจารย์แน่นอน

bomb1021

คุณครูคับ คุณครูคับ ผมมีเรื่องอยากปรึกษาคุณครูคับ

โอ้ยยยมีครูแนะนแวแบบนี้จะไปปรึกษาทุกวันเล้ยยยยย

Ae Haha

zeekky

tazasss01

ขอไปเรียนด้วยคน มีปัญหา อยากปรึกษาด้วยครับ อาจารย์

::Shy::  ::Shy::

nom.nao

boba

biggiggog

มาตอนแรกรู้สึกเด็กมันมีปัญหา
แต่มาเทียวหลังคงไม่มีปัญหาแล้วหล่ะ
มีแต่ ตัณหาล้วนๆเลย
ขอบคุณมากๆครับ

mr_animalz

Jikkig16

โรงเรียนไหนว่ะน่า มันเป็นทฤษฎีไหนเนี้ย ได้หลั่งแล้วจะเครียสน้อยลง ::Dizzy::

Nabisca Sathu

อยากได้ครูที่ปรึกษาแบบนี้มั่งจัง จะได้ไปขอคำปรึกษาทุกวัน รู้สึกจิตใจห่อเหี่ยวยังไงไม่รู้ อิอิ

สลัดผักใส่ไข่

"คุณครูครับ คุณครูครับ ผมมีเรื่องอยากปรึกษาคุณครูครับ"

กาก่าก้า ก๊าก๋า