ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zasde

ขอบคุณครับ
อัสได้บวชเนี่ย เหมือนได้ไปอัพพลังสกิลเพิ่มเลย พลังมือล่องหนจะแกร่งกล้าขึ้นขนาดไหนนะ แต่ไม่เห็นมีเรื่องช่วงไปเรียนต่างประเทศเลย อยากรู้ไปทำอะไรไว้บ้าง ตอนเเรกเข้ามาอ่านนึกว่าไรต์เตอร์ลาบวชซะอีก

inputpy

Voraphol Phi

mana0440

ธราเทพ แซ่ว่อง

สนุกมากครับรอติดตามตอนต่อไปครับ

pui7919

สนุกและน่าติดตามมากๆครับปักธงรอเลย 

pattaa

ทำไปทำมาจะกลายเป็นที่พักตัวเองไปหรือเปล่า

beerrescue

คายปัญหาที่สงสัยได้แล้วอัสนี
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

sommchai

สงสัยออกแบบเองต้อซื้ออยู่เองละ

aod123

เป็นเรื่องที่น่าติดตามจริงๆครับ

swbkk

ตอนนี้ได้ความรู้เต็มๆ แม้จะไร้บทx แต่เนื้อเรื่องน่าสนุกน่าติดตามกว่าบทอัศจรรย์ซะอีก ว่าแต่ท่านเล่ารายละเอียดตอนบวช ตอนลาสิกขาได้ดีจริง👍👍👍

Matsudaira777

ค่อยๆแกะปมมาแล้วว อยากให้มีสาวๆที่มีพลังโผล่มาบ้างจังครับ

twq9ao na

darkhorror07

พระเอกต่อไปน่าจะถอดจิตไปจัดสาวได้นะเนี้ย

Silver2008