ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 36 : ภายในห้องนั้น...มีความลับสุดเสียวซ่อนอยู่ pt3

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 29, 2017, 11:51:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าเหยื่อรายต่อไปของลุงพล จะเป็น ''ยัยอุ๊'' หรือ ''หมอพลอย''

แน่นอน ต้องยัยอุ๊จอมจุ้นซิ
136 (37%)
แน่นอน ต้องหมอพลอยเท่านั้น
232 (63%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 368

อิทธิพล ทบชา

โอยยย ค้างงๆๆ งานนี้มีแต่เรื่อง ส่วนน้องเฟิรน์กับเจ้าเจมส์นั้้้นลุงพลไม่ยอมเเน่นอน เเต่ขอจัดยัยอุ๊กับคุณหมอให้ชื่นใจสักตอนทีเถอะ

kuniine

ลุงนี่จัดหลายคนเลย ในที่สุดก็สยบสาวโดนัทได้ อยากให้ถึงทีของหมอพลอยสักที รอครับผม

peddo

ตอนแรกผมกะจะให้จัดการอุ๊ก่อนเพราะเป็นภาวะคุกคามที่กำลังมาถึง แต่ท่าทางลุงพลตอนนี้ คงต้องลัดคิวไปหาหมอและจัดการคุณหมอคนสวยซะก่อนแล้วครับ โชคดีนะลุง อย่าเพิ่งตายหรือหมดสมรรถภาพไปก่อน แฟนานุแฟนรออยู่ครับ

sarojs2514

::JubuJubu::ลุงนี่จัดหลายคนเลย ในที่สุดก็สยบสาวโดนัทได้ อยากให้ถึงทีของหมอพลอยสักที อย่าพึ่งตายยังรอฉากรวมฮาเร็มครับ ขอบคุณครับ

kchumpot

กำลังสนุกหายาดีๆให้ลุงผมหน่อแค่สองก็แย่แล้วงานนี้มันควรสักสิบอย่าลืมนะครับ

pimmy121

ปล่อยลุงหื่นขาดใจตายไปเลย สามสาวจะได้อยู่อย่างมีความสุข จบ 555

boong

waralek

ตาชุมพลนี่แกจอมพิฆาตจริงๆ หลงเข้ามาเป็นจัดทุกราย เหลือแต่คุณหมอ จะรอว่าจะรอดไปได้สักกี่น้ำ ขอบคุณครับ

gritkin

กะเเล้วปัญหาตามมาเเน่ ลุงเอ๋ย หักโหมจนหัวใจวายซะเเล้ว 55555 ทำไงดีละครับที่นี้

delealpi

ดูท่าน้องนาถจะติดใจ โดนทั้งหน้าหลังในวันเดียว ขอบคุณมากครับ

denchai phadungnuk

สงสัยน้องจุ้นจะโดนไปด้วย แต่ลุงจะไม่ไหวแล้วนะ จะห้วใจวายก่อนรึจะได้น้องจุ้นมาจัดหนัก

mafioso

nobitakung

สุดยอดเลยครับลุลพล อย่าเพิ่งเป็นอะไรไปก่อนนะครับ ขอบคุณผู้ประพันธ์ จากใจครับ

taefuck