ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 36 : ภายในห้องนั้น...มีความลับสุดเสียวซ่อนอยู่ pt3

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 29, 2017, 11:51:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าเหยื่อรายต่อไปของลุงพล จะเป็น ''ยัยอุ๊'' หรือ ''หมอพลอย''

แน่นอน ต้องยัยอุ๊จอมจุ้นซิ
136 (37%)
แน่นอน ต้องหมอพลอยเท่านั้น
232 (63%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 368

singkanong

jamesbuff

warone07

jop jop

lukaluna lukaluna

ติดตามผลงานมาตลอดครับขอบคุนที่นำมาให้อ่านครับ

...............................................................................................
  30/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด ลบเตือนหลายโพสต์ละ
แบนซะที พิมพ์แพ๊ตเทิร์นมาอยู่ได้ ตอบแบบนี้ฉันยังไม่อ่านซะคำก็พิมพ์ได้ 
แบน 6 เดือน ( 30/10/2560 - 30/6/2561 )

..............................................................

holovelove

สุดยอดเลยครับ ลีลาแบบนี้ผมขอเอาไปทำบ้างนะครับ อ่านสนุก แถมได้วิชาไปใช้ ขอบคุณครับ
เหงาๆ

alittleboat

cdx

ใครนะ สุดท้ายจะได้อยู่กับคุณลุงเป็นคนสุดท้าย หรือจะเป็นหมอพลอย รอลุ้นครับ

playnut

สุดยอดเลยครับ ลุงพลรักษาสุขภาพด้วยนะครับ  ดีใจที่ได้อ่านต่อเนื่อง อย่าหายไปนานนะครับ

pssbr

มาเร็วดีจัง คิวต่อไปสงสัยจะเป็นอุ๊แน่เลย

กำพล

Punyawut Sansurin

น็อกซะแล้วลุงชุมพล นี่ขนาด 2 สาวนะ ละถ้าเจอ 3 หรือ 4 สาวพร้อมกันนี่ ลุงแกไม่น็อกตายเลยเหรอครับเนี่ย