ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 36 : ภายในห้องนั้น...มีความลับสุดเสียวซ่อนอยู่ pt3

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 29, 2017, 11:51:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าเหยื่อรายต่อไปของลุงพล จะเป็น ''ยัยอุ๊'' หรือ ''หมอพลอย''

แน่นอน ต้องยัยอุ๊จอมจุ้นซิ
136 (37%)
แน่นอน ต้องหมอพลอยเท่านั้น
232 (63%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 368

upperbound

โดยส่วนตัวแล้ว ไม่ค่อยชอบตัวละครอุ๊ เลยโหวตให้เป็นหมอพลอย รายต่อไป แต่ถ้าจะเติมมาเพิ่มในฮาเรมก็ยินดี .. 55 .. ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านอย่างต่อเนื่องครับ

deamondear

shopper

ลุงพลจะมาเป็นอะไรตอนนี้ไม่ได้นะ โอกาสฟาดสาวๆเอ๊าะๆแบบนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ

eden2313

โดนปิดปากอีกคนแล้วน้องนาถ คนที่สี่ของลุง ต่อด้วยคุณหมอสุดสวย

gfthebc

น้อง​นาถ​ ครั้ง​แรก​ก็​ได้​ลอง​ครบ​ทุก​ทาง​เลย​ เหนือ​กว่า​รุ่น​พี่​อีก​ครับ​

๋GEORGE

Poowanart Koedmanee

จะซี้หรือสี่ต่อกันแน่ตาลุง น้องอุ๊ยิ่งตามตื๊อรื้อฟื้นคดีงี้คงมีปิดปากกันบ้างล่ะ เอาใจช่วยตาลุงปิดจ๊อบครับ

itsara visanwan

มะยม ร้อยเอ็ด

จัดอย่างต่อเนื่องเลยลุงไม่ต้องพัก โดนัทกับอุ๊ น่าจะจัด้ลสอีกดอก เหมือนโดนัทจะหมั่นใส้อุ๊อยู่กน่อยหนึ่ง ส่วนหมอพลอยปล่อยไปก่อน

sniperteam

อยากรู้จังลุงจะมีโอกาสจัดหนักน้องอถ๊ไหมชอบยุ่งเรื่องชาวบ้านจัง ขอบคุณมากครับ

ธนาธน นาโน

เปิดเอ็นครั้งแรก ปุ้บ โดนตูดครั้งแรกปั้บภายในคืนเดียวกัน ลึกๆนางหื่นยุนะ หนูนาถ

nipon

rabbitbadboy

แหม มันช่างยอดเยี่ยมอะไรอย่างนี้
เร่าร้อนเสียจน รอ ตอนหน้าไม่ไหวเลย สนุกสุดๆ ครับ

say4444