ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ryoma]The Wolf and Little Red Riding Hood หมาป่ากับหนูน้อยหมวกแดง[แปลBy HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 20, 2019, 07:45:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koper2sunfad

ครูฝึกสอน โดนสอนซะเหนื่อยเลยนาาาาา ::Evil:: ::Evil:: ตอนแรกก็นึกว่าจะหนูน้อยหมวกแดงยังไง เดี๋ยวอ่านเสร็จมาตอบอีกที  ::Dizzy::

ไอ้พระเอกฝากไข่ไว้อีก   ::Angry:: สงสัยทั้งเมืองจะมีพี่น้องเยอะนะนี่ 5555

virgoranger

ครูฝึกสอนน่าจะติดใจหมาป่าแน่ๆงานนี้ แต่หุ่นนี้ไม่ว่าใครก็อดใจไม่ไหว
editt ฝึกสอนเสร็จได้ของแถมกลับไปด้วย

CoolNook Thangsakul

เอ้า ท้องจนมีลูกโตป่านนี้ละ พ่อมันยังไม่รู้ัเลย55555

rebuffz

ติดใจคุณหมาป่างอมแงมแน่ๆ ฝึกงานแถมผัวไปด้วยเลยย

อ่าวถึงขั้นท้องเลย ทำไมดูเหมือนตอนสุดท้ายคุณหมาป่าไม่รู้มาก่อนอะ

worachat39

อื้อหือ อาจารชายนี่โคตรกล้าเลยทำต่อหน้าเด็กๆขนาดนี้  ตอนจบผมว่าจะกลายเป็นสอนเพศศึกษาเอาแน่ๆเลยครับ

bigboy001

โหยย จริง ๆ เอาต่อหน้าเด็กนี่อันตรายมาก ๆ ยังกล้า ง้านก็ขอเดาว่า...ตอนแรกหมาป่าแอบจัดเต็มหนูน้อยหมวกแดง แต่ตอนหลังหมาป่าโดนรีดน้ำจนซีด  ::DookDig::

EDIT อ่าวกลายเป็นหนังแนวครอบครัวไปซะอย่างนั้น เอาเขาท้องแล้วดันไม่รับเป็นพ่อไม่ดีแน่ๆ

noohun

เอาจริงๆ นี่มันคุกคามทางเพศกันชัดๆเลยนะเหวย ติดtag rape ได้เลยเนี่ย
แต่ท่าทางคงไม่แคล้วสมยอมคุณหมาป่านั่นล่ะ เล่นสมยอมซะขนาดนี้
นี่หลอกเขาฟันจนท้องแล้วไม่รับผิดชอบด้วยเนอะ เป็นหมาป่าที่ชั่วร้ายจริงๆ

aminoclan

ตอนจบเดาว่าขอทำงานที่นี่ต่อเพราะติดใจสินะ ฟฟฟ ::WooWoo::
แต่ครึ่งแรกนี่ทำเอาไปไม่เป็นเหมือนกันนะ ทำไมมันง่ายจังฟะ

หม่าม้าบอก 5555555555555 อันนี้ฮาจริง ::DookDig::

hot2day

เล่าเรื่องเสร็จ หมาป่าก็จับ"กิน"ต่อยาวปายๆ  ::Bloody::

หมาป่าลืมลูกซะงั้น  ::Foo::

BlackHazard

จัดต่อหน้าเด็กเลยแฮะ 555

edit สรุปไข่ทึ้งไว้แล้วลืมเลยสินะ แต่เหมือนจะแฮปปี้?

gojira

เดี่ยว ต่อหน้าเด็กเลยเรอ  ::Horror::
Edit แง่มตอนจบลูกมาเรียนด้วย 55 จบแฮบปี้แฮะ

infinityex

เอ้อะ จบแบบนี้โดนกินงี้จะมีเด็กอะป่าว

เอ้อะลูกครึ่งหมาป่าได้ถือกำเนิดดด

etracker

โอย โดนหมาป่ากินต่อหน้าเด็กๆ เลย อย่าบอกนะว่าเด็กๆ เห็นว่าหมาป่าไม่ได้กิน แต่หมาป่าแทง

อ้าว กรรม 5555 สรุปหมาป่าได้ลูกซะงั้นครับ เดาทางไม่ถูกเลย

Kittitat Boonkarn

ดูทรงแล้ว หนูน้อยหมวกแดงน่าจะมีลูกหมาป่าฮะ
เขร้ มีจริงด้วย 5555