ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 6 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 31, 2021, 12:47:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Tee

งืม แบบนี้มันต้องเผด็ดศึกแล้วมัง หรือจะหมดแรงไปละจัดพี่พลอยไปซะเยอะ

Baby_trex

คุณโทนนิ้วเทพ ด้วย ควยก็เทพ555
แบบนี้ต้องจัดการคุณรุกะแล้วมั่งครับ ยั่วขนาดนี้

munkza

พี่พลอยจะไม่ได้ยินได้ยังไง แม่สื่อแม่ชักขนาดนั้น เนียนนอนหลับ

Manoptana

นายโทนหมดเรี่ยวหมดแรงจริงไปนะนี่ ไปต่อกับจอยไม่ไหวต้องใช้นิ้วช่วยเลย กลัวเสียงานใหญ่ก็ถูกต้องแล้ว งานเสร็จค่อยมาซ้ำใหม่ก็ทันนะ

okai

พายุพัดผ่าานไปด้วยดี.. ไม่ใช้แรงอย่างเสียเปล่าเลยนะครับ..
วางระเบิดไว้แบบนี้เลย.. ตั้งตารอตอนต่อไปเลยละครับ..

namogt

C-Runners

ค้างคาแบบนี้ กลางคืนต้องประชุม 3 คนแล้วนะโทน พลอยรับได้แน่ๆ 5555

ryu

โอ้โห จบตอนที่แล้วเดาว่านายโทนไม่ทำอะไรคุณล่ามหรอกหมดแรง
แฮ่ๆ มีทางออกแบบนี้ด้วย หล่อเลยแถมไม่เหนื่อยด้วย

lucipher666a

yuta279

ช่วยคุณจอยแบบหล่อๆ ไปแล้ว คืนนี้จะได้จัดกับใครอีกหรือเปล่าครับคุณโทน