ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou]A Married Woman’s Dignityแม่บ้านสุดร่านแปลไทย By HypN♥s[Uncen]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 23, 2019, 06:03:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oleygunashocha

คาดว่าสามีน่าจะชอบให้เมียโชว์!!! งานนี้อาจมีเมียโดนรุมซะม๊างงงง
  คิดมากไปคิดว่าจะโดนรุมซัอีก

kazu36

ตอนแรกก็นึกว่า เมีย ชอบโชว์ นะ ไม่รู้หักมุมอีกเปล่า?
พอกันเล้ย ทั้งผัวทั้งเมีย คนนึงชอบโชว์ คนนึงชอบลุ้น

joker socool

วันนี้ผมจะหยุดพักผ่อน...ผิดๆ  นางทักหมาขนาดนี้อย่าบอกนะว่าจะมีซัมติงกับเจ้าของหมา  แต่อยากเห็นนางท้องมาก  หุ่นแบบนี้น่ากินสุดๆเลยครับ

เจอตอนท้ายนี่อย่างฮา  แม่นี่โก๊ะหรือว่าจงใจวะเนี่ย  นี่จะไปทิ้งขยะทั้งอย่างนี้จริงๆเหรอ555555

Lucitor

ก็จัดให้หนักๆ จะได้ไม่ขี้ลืม

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

Nondon

สามีระเบิดพลัง เย็ดโชว์แน่ๆ

555ตอนจบขี้ลืมหนักกว่าเก่า

eddy2521

ผมว่าผัวมีความจิตนิดๆที่อยากเห็นเมียโชว์แน่นอน ก็เมียอวบสวยขนาดนั้น

iiouxsoe

มีแฟนแบบนี้ มีเรื่องให้เสียวทุกวันเลย แต่งตัวแบบนี้ อ่อนโลกด้วย

ตอนสุดท้ายหนักกว่าเก่าอีก
ขอบคุณครับ

bebe

หุ่นดี ชอบรายเส้นแนวนี้นะ

เม้นท์มักง่ายข้อความห้ามเม้นท์/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
ลบไอดี

jungka

พ่อบ้านใจกล้า จะต้องดัดนิสัยเมีย จองขี้ลืม ด้วยการแทงไม่ยั้งแน่นอน

soonteen52

เอ๋ เค้าจะลงโทษยังไง น่ะ

edit เป็นการลงโทษที่ ดุมาก เลย ว่าแต่ ตอนสุดท้าย นั้นแกล้งลืมรึป่าว 5555
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

BlackHazard

จงใจแกล้งผัวให้ผัวลงโทษหนักๆสินะ

สรุปไม่ได้แกล้งแฮะ 55555

timeai

เป็นเรื่องที่ยังไม่ค่อยเห็นครับคุณสามีคอยจับตาดูภรรยา ปกติจะต้องออกแนวมึนๆเห็นเหมือนไม่เห็น เรื่องราวจะเป็นไงขอติดตามครับ
เมียคงติดใจการลงโทษของสามีแล้วนะครับ 555

samsung014

น่าลุ้นจริงๆว่าจะเสร็จเพื่อนบ้านมั้ย ยั่วยวนซะขนาดนั้น อิอิ
โห ฉากสุดท้ายทำให้เข้าใจเธอเลย ขี้ลืมขั้นสุด ไม่ได้ตั้งใจลืม

bigboy001

::Thinking:: ต้องบอกว่าผัวเป็นคนขี้หึงนะใช่ แต่มองดูเมียออกไปอ่อยก็ถูก ถ้ามองมุมกลับแล้วให้เดาทาง ก็มีความเป็นไปได้ว่า ผัวอยากให้เมียไปอ่อยหนักกว่าเก่าแล้วมีอารมณ์หื่น เวลาหวงจะได้เอาหนักๆ ไม่รู้นะผมเดาไว้ก่อน ::Thinking::

EDIT เป๊ะเลยว่าปะละ ก็คิดอยู่แล้วว่าต้องจัดหนักให้เมียไปอ่อยแล้วน้ำเยิ้มๆกลับมา

srzce

ผัวก็ห่วงเมีย แต่เมียไม่เข้าใจหรือแกล้งไม่เข้าใจ

EDIT นึกว่าห่วงเมียที่ไหนได้ ไม่กล้าขอ