ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

verbatim

มีใช้ปากทำความสะอาดไหมนี่ อิอิ
ขอบคุณครับ  สงสับป๊อดจะโดนซะละ

upperbound

ทำดี ย่อมมีผลรางวัลตอบแทน นะ .... น้องป๊อด 555  อยากได้บ้างจัง

poraset

ตอนแรกนึกว่าเรื่องจะจบที่ป๊อด ได้กับสาวๆทุกคนที่เป็นเพื่อนหลิวแล้ว ปรากฎว่าดันมีตัวละครลับอย่างพยาบาลโผล่มาด้วยอีก สงสัยซีรี่ย์นี้น่าจะไปได้อีกไกลแน่ๆเลย

ya00022449

tops2526

SilcenceKnight

ร้ายไม่เบานะป๊อด
เจ้าชู้ไปทั่วเหมือนกันนะเนี้ย
::GiveMe:: ::GiveMe::

coolkid2

ท่าทางจะไม่ได้พักผ่อนง่ายๆนะครับ มารับศึกที่ รพ ต่อ 555

matrix_cp

ป๊อด มีแววแผลฉีกแน่ๆ จัดพยาบาลรัวๆ 555

saitaman

ผ่าตัดมางี้หักโหมไม่ได้นะป๊อดด 
ฉากบู๊ยังสนุกเช่นเคยครับ ผมชอบมากเลยครับ

นัทโตะ

pp290331

ได้สมาชิกมาเข้าฮาเร็มใหม่ฉลองผ่านเรื่องราวร้ายๆ แน่นอนจริงๆพระเอกเรา

azerothx

xvenomz

จะไหวมั้ยเนี่ยนายป๊อด ผ่าตัดเสร็จจะเล่นพยาบาลซะแล้ว

itsara visanwan

สงสัยพี่นิสาคงจะเสร็จหลายยกนะกว่าจะหาย

ken kfc

งานนี้..ป๊อดได้ทั้งบริวารและพยาบาลเพิ่ม