ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

armakung

สนุกครับ ขอบคุณท่านแอสมากๆ
น้องกานต จะโดนอีกรอบมั้ยเนี่ย

snake22

สุดยอด           ชอบมากเลยครับเรื่องนี้

apinya_30

สงสัยจะรำลึกความหลังกับบอลแน่เลยครับ

kwang6893

::Glad::ไม่ได้เข้าหลายวัน
พอเข้ามาเจอหลายตอนแบบนี้ ฟินไปยาวๆ

masterevans

ปกติไม่ค่อย่ชอบแนวนี้เท่าไหร่ แต่เรื่องนี้ชวนติดตามมากครับ

apiipa

ได้ครบทั้งบ้านแล้ว จะมีใครเพิ่มเติมไหมเนี่ย อาทิตย์

mingjingzi

ขอบคุณนะครับที่กลับมาลงต่อ ติดเรื่องนี้ไม่แพ้รักยมหรือxo แล้วครับ

nat.chu

pakooople

ขอบคุครับ อ่านเรื่องนี้มีลุ้นตลอด

Wrp Sri

::DookDig::
ขอบคุณครับ
อ่านแล้วน่าติดตาม
สงสัยอีกนานกว่าจะมีออกมาอีก
::Shy::

bruesbook

ห่างหายไปนานกลับมามีตอนใหม่ๆเพิ่มเยอะเลย อ่านเพลินลืมตอบเลย ขอบคุณครับ ::Thankyou::

dun1

xostep69

อ่านเเล้วติดมากๆอยากให้มาวันละหลายๆตอน

num686

ขอบคุณสนุกมากๆ จะรอดูนะครับว่ากานต์จะเป็นยังไงต่อ

nakin007

ขอบคุณ จะรอผลงานในรูปแบบอีบุคส์นะครับ