ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64.5 : น้องอุ๊ปันใจ

เริ่มโดย nato87, กันยายน 15, 2018, 10:04:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาจนถึงตอนนี้ คุณว่านางเอกคนไหน "หื่น" ที่สุดครับ 555555+

ใบเฟิร์น เนตรชนก
62 (16.5%)
โดนัท ณิชา
13 (3.5%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
118 (31.5%)
นาถ นาถลดา
83 (22.1%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
84 (22.4%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
15 (4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 375

pp1659

น้องอุ๊อารมณ์แปรปรวนเดี๋ยวดีเดี๋ยวร้าย แบบนี้ลุงพลเหนื่อยหน่อยต้องคอยเอาใจ

navy868

จากชื่อตอนเข้าใจว่าปันใจให้คนอื่น ที่แท้ก็ลุงนี่เอง... ::WowWow::

boydtri

อุ๊ครับ เรียนกับลุงเยอะๆนะ 69 บ้าง ลีลาบ้าง 55

saturn

น้องอุ๊ผู้เข้าสู่ด้านมืดด้วยไอ้แปดนิ้วของตาพล

Theoz

เนื้อเรื่องสนุกมากมีทั้งโหด ทั้งมันส์ ทั้งฮา ครบรสจริงๆ ขอบคุณครับ

อนุรักษ์ โปสันเทียะ

เรียบร้อยโรงเรียนลุงพล สาวอุ๊โดนจัดหนักเลยงานนี้

thana7

ตอนนี้ชักเริ่มรักน้องอุ๊แล้ว มีแบบหวานๆ ออกมาด้วย

morekung

จัดว่าเป็นตอนที่ราวใจอีกตอน ชอบมากชักจะติดใจสาวอุ๊ขึ้นมาแล้วซิ

phaii

Ben Pookra

ลุงพลต้องปราบพยศรอบ2
มีองค์เลี่ยมทอง แทงรูไหนติดใจทุกรู

guysud

สุดท้าย ใจแกร่งแค่ไหนก็อยู่หมัดลุงทุกราย แถมติดงอมแงม โอว!อิจฉาลุงจัง

knight18

น่าสงสารน้องอุ๊จัง มิทันไรก็โดนศึกหนักอีกแล้ว 555

acerr

ชัดเจนว่าลุงพลเอาหนูอุ๊อยู่หมัดเลยครับ

Mr.x69

ลุงของเรานี่ กล่อมจนน้องอุ๊ติดใจ มากกว่าปันใจมั่ง