ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64.5 : น้องอุ๊ปันใจ

เริ่มโดย nato87, กันยายน 15, 2018, 10:04:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาจนถึงตอนนี้ คุณว่านางเอกคนไหน "หื่น" ที่สุดครับ 555555+

ใบเฟิร์น เนตรชนก
62 (16.5%)
โดนัท ณิชา
13 (3.5%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
118 (31.5%)
นาถ นาถลดา
83 (22.1%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
84 (22.4%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
15 (4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 375

097898117

อุ็นี้ปากหาเรื่องให้ตัวเองจริง พูดตรงๆดีๆก็จบละ
ไม่รู้แฟนทนมาได้ไงตั้งนาน

3kkkk5j

biggiggog

ปันใจหรือปล่าวไม่รู้
แต่โดนเข้าไปครบทั้งสามรู
ยังไงก็ต้องยอมแล้วหล่ะ
ขอบคุณมากๆครับ

kchumpot

น้องอุ๊น่ารักจังเล่นกับลุงพลอย่างนี้แล้วจะไปปันใจให้กับใครได้อีกละอยากอ่านเต็มทีแล้วครับช่วยออกมาไวๆหน่อย

Bluemuffer

gritkin

โอย ผู้หญิงเขาปากไม่ตรงกับใจครับ อุ๊ก็มีโมเม้นที่ปากไม่ตรงกับใจบ้างเหมือนกันเเหละ ถึงจะเป็นคนซื่อตรงขนาดไหนก็ตาม มันเป็นสัญชาตญาณของผู้หญิง

lungpee

อุ๊โดนลุงพลไปทั้งสามรู ต้องติดใจบ้างละ ....ไม่งั้นไม่บอกเลิกกับแฟนหนุ่มทหาร

ทีม ช่างเทวดา

บางทีก็สงสารแจ็คนะ แต่ตาพลหื่นนี่ก็ได้เรื่องจริงๆ

Terdsak Sahatrongjit

น้องอุ๊ ปากร้ายแต่ใจดี หรือป่าวนี่ ปากแข็งเสียจริง โดนลุงพลจัดหนักๆ ให้หาย พยศ น่าจะดี หรือให้เป็นน้องนาถ หรือ พิมมี่ ได้ยิ่งดี น่าจะมี สาวอุ๊ พิมมี่ น้องนาถ สาวเดือดรุมลุงพล บ้างก็ดี

anigkanjana

ติดใจลุงพลไปอีกคนละ​ รออ่านตอนต่อไปที่4pไรนี่ล่ะครับ​ จะมีใครบ้างนะครับ​ ลุ้นจริงๆ​ ว่าแต่ลุงพลนี่จะไหวเหรอครับเนี่ย

oat826

คนเราก็ต้องมีแวปบ้าง นึกถึงคนโน้นคนนี้เป็นธรรมดา ขอให้สนุกกับตลก69

bangsan

และแล้วน้องอุ๊ก็ใจอ่อนเป็นเมียลุงพลอีกคนลุงพลเล่นจัดหนักซะขนาดนั้นจะไม่ใจออ่นได้ไง