ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Shoutengai no Ana Zuma-tachi สะดวกซื้อ สบายหอย 1 [แปลไทย (S)Kaer]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 16, 2020, 06:58:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poum1931

ชีวิตจริงมีเเบบนี้ก็คงดี เเต่นางเอกรู้สึกจะเกินไปนะ อยากมีลูกจนต้องสระคนที่เรารักเลยหรอ
ปล.ขอบคุณคับที่เอามาแปล ต้องมีภาค2เเน่เลย

terapoong48

คุณนายมองโลกในแง่ดีมาก​ ผมว่าโดนแบล๊คเมย์ไปเล่นน้องสาวตัวเองอีกคนแน่เลย

Minibar

เรื่องมันมาเข้าล็อกนี้ได้ไงฟะ

ไอ้เด็กนี่มันโหดเวอร์ แม่งตั้งใจทำหน้าที่สุดๆ เหออออ อนาคตเฮียไม่มั่นคงแล้ว หวังว่าเฮียจะออกมาสู้บ้าง 555

ปล.เป็นกำลังใจให้นะคุณคนแปล

iamdevil

ไอ้หนุ่มนี่มันไม่ได้ใสแบบคุณนายคิด

Edit ไอ้นี่ไม่ใช่แค่ขี้ปี้ละ ออกแนวเลวแล้วไงละ แย่ละครับคุณนาย

zharixx

ตกหลุมพลางพระเอกละหละ คุณนายใสซื่อ
ไอเด็กนี่มันล่อลวงเก่งจริงๆ คุณนายก็อยากมีลูกท่าเดียวไม่สนอะไรเล้ยย

pamaaeng

อุตะ มีสาวมาขอน้ำเชื้อแบบนี้
เข้าทางละซิ

ยสตน ปั้มให้ป่องไปเลย

จัดคนพี่ไปแล้ว อย่าลืมคนน้องนะ
ปั้มให้ป่องอีกคน จะได้เป็นเพื่อนเล่นกัน

cookiewithjam

เป็นกำลังใจให้นักแปลครับ
เนื้อเรื่องสนุกกว่าที่คาดนะเนี่ย

ตาโคอิจิ ดูชั่วไปเลย 5555

mindza2212

เดี๋ยวได้ติดใจจนลืมผัวแน่ๆแต่มีแววไอนี่ท้องแล้วติดใจต่อแน่

ผัวเกือบรู้ตัวแล้วไม่งั้นดราม่าตั้งแต่ตอนแรก

v_wut09

อายหนุ่มนี้มีความคิดดีนะ มองการไกล หวังผลระยะยาว

ลีลาสุดยอด เจ้แกคงติดไปนาน

siwapeeza

ตอนแรกยังคิดอยู่ว่า พระเอกมันจะทำยังไง แต่นี่ มัคนมาเสนอเลย สุดยอดด

5555 ในที่สุด คุณนายก็ติดใจ ชอบตรงจากคนนำกลายเป็นแมวเลย 555

game2539

คุณนายก็เชื่อใจไอ้พระเอกง่ายไปนะหรือลึกๆแล้วตัวคุณนายมีความต้องการอยู่แล้วเพราะผัวไม่ได้ทำการบ้านมานานมากแล้ว

edit:ต่อจากนี้ไปต่อให้ท้องได้สำเร็จแล้วก็คงไม่เลิกความสัมพันธุ์แบบนี้กับพระเอกแน่

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่เสียแรงที่อดทนทำเป็นคนดีมาตั้ง3เดือน อยู่ดีๆก็มีของดีมาประเคนซะงั้น

แค่ทีเดียวก็ฝากเนื้อฝากตัวกันละ ครั้งต่อๆไปไม่อยากจะคิด

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้วววจะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

legendv

คนวาดคนนี้ ผญ ออกมากี่คนไม่เคยรอด555+

ลีลาขนาดนี้เจ้กะญาติ ตอนหน้า โดนจัดที่ทะเลแน่ๆเลย ไม่คิดว่าผญจะยอมง่ายขนาดนี้เพื่อลูก