ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Shoutengai no Ana Zuma-tachi สะดวกซื้อ สบายหอย 1 [แปลไทย (S)Kaer]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 16, 2020, 06:58:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Worrarat Imkaow

อ่านจากที่คุณสปอยหน้าแรกๆครั้งก่อนคิดว่ารุ่นพี่ตอนแรกจะมีบทมากกว่านี้ซะอีกแต่บทคงอยู่แค่กับคุณนายสินะครับ จะว่าไปตอนขอน้ำเชื้อเพื่อทำเด็กหลอดแก้วเนี่ยเขามาขอกันแบบนี้ก็ได้สินะงั้นถ้าสมมุติว่าทำแบบนี้ในโลกจริงก็กลายเป็นผู้หญิงไปท้องกับเพื่อนชายที่ไปขอน้ำเชื้อแทนนะสิอย่างงี้จะมองหน้ากันติดหรอครับ? เพราะมันรู้อยู่แล้วว่าใครเป็นพ่อเด็ก แล้วพอเด็กโตขึ้นแม่จะบอกงั้นไงนะว่าใครเป็นพ่อตัวจริง?
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ พอมองในแง่ผลได้ผลเสียผมว่านางเอกก็ได้คุ้นอยู่นะครับอยากมีลูกอยู่แล้วก็ได้มีได้เสียวหลังจากขาดมาสองปีด้วย พระเอกอยากเย็ด อยากแตกในก็ได้แตกแบบฝ่ายหญิงยอมรับด้วย ก็ถือว่าวินๆกันสองฝ่ายนะแต่ยังไม่รู้ว่าเนื้อเรื่องต่อไปมันจะวินๆกันได้แบบนี้อยู่รึเปล่านะสิ ::HeyHey::
(ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันมากครับ)

ธัชธรรม คงมี

น่าจะพญาเทครัว ได้ทั้งพี่ทั้งน้องเเระมั้ง มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมืองเเน่นอนเเบบ
Edit: รออ่านอนต่อไปของน้องสาวนะครับ

Mildsmile

คนเขียนคนนี้แจ๋มมาก นี้เรื่องที่3แล้วที่แจ๋ม

nowhereman

พระเอก(หรือเปล่าเนี่ย) เริ่มต้นมาซะดี นึกว่าจะเป็นคนดี แค่ได้มอง สบายๆไปวันๆ ที่ไหนได้ หาจังหวะเคลมเน้นๆ

งานนี้เรียวโกะ ปฏิเสธแค่ไหน่ สุดท้ายติดใจแน่ๆ มีซ้ำลูกสอง ลูกสามตามมาแน่ๆ

ensd-07

กลายเป็นทาสเซ็นไอ้บูกน้องแทนละมั่งเมียเจ้าของร้าน น่าจะขาดเซ็กมานาน เจอจัดแตกในมีติดใจอน่นอน

มึงตื่นแบบงงงอยู่สิท่าเลย เหมือนหลับเห็นเมียกับลูกน้องเอากัน

Miracel

อย่างนี้ต้องจัดหนักไป อย่ารอ เอาให้หนำใจเลย หุ่นขนาดนี้ต้องทั้งคืนเลย

Cha9552

::Evil::ของกันง่ายๆยังงี้เลยรึ ว่าแต่ร้านอยู่ที่ไหนเนี่ยจะไปสมัครงานซะหน่อย

kirakun

ตอนหลังคงออกแนวโดนแล้วคุณนายจะติดใจ​ น้องเจ้าของร้านโดนจัดมาเหมือนกันปะเนี้ยหน้าเหมื่อนพระเอกเลย​

น่าสงสารคุณสามีเรื่องจริงกลับฝันแยกไม่สงสัยคงโดนจัดยาวๆตอน2คงได้น้องอีกคนอิอิ​

tcm12599

เหมือนจะคนดี  ::DookDig::  แต่อยากกินระยะยาวซะด้วย  แผนสูงเกินหมอนี่  สไตล์NTRแล้วติดใจแน่นอน

เสร็จกันไปตามระเบียบ   ว่าแต่มีนางเอกเหมือนพี่มาริในอีกรื่องนึงมาก  จักรวาลเดียวกันรึป่าว

numkrieng

::Glad:: ไอ้นี่มันร้ายจริงๆ คงไม่จบแค่นี้แน่ๆ น้องสาวก็คงไม่รอด...

แค่เริ่มตอนแรกก็หนักแล้ว คงจะต้องติดตามความหนักกันต่อไป

ipor

เดี๋ยวๆๆๆสามีรู้ไหมนั่น ที่มาขอแบบนี้

นั่นไงสามีไม่รู้ งานนี้มีติดใจแน่ๆ บริการซ้ำจนกว่าจะติด

Suti

เรียวโกะอยากมีลูกมาก แต่ก็ไม่แน่ใจเรื่องน้ำเชื้อ ก็คงจะเป็นกังวลในใจลึกๆเหมือนอยากทำแต่กลัว ส่วนโคอิจิก็เป็นทางเลือกหนึ่งที่เธอเห็นว่าปลอดภัย แต่วิธีการที่โคอิจิเสนอ เรียวโกะทำไมไม่คิดว่ามันผิดศีลธรรม และปัญหาอีกหลายอย่างจะตามมา ทั้งเรื่องของจิตใจที่อาจผูกพันกันมากขึ้นจนลำบากใจในการต้องจากลา เรียวโกะ เธอคิดผิดแล้วมั้ง

dilok211021

เรื่องนี้น่าจะเป็นแนวสมยอมมากกว่าแนว NTR แต่เดี๋ยวลองอ่านดูก่อน ไม่แน่ตอนท้ายอาจเป็น NTR ก็ได้ ::Reader::

อ่านจบแล้ว เรื่องนี้มีแต่สาวนมใหญ่ น่าติดตามมากครับ ตอนต่อไปน่าจะเป็นน้องสาวของผัวที่มีลูกแล้วแน่เลย  ::HeyHey::

Neng Balltor

::JubuJubu::เนื้อเรื่องมาแนว ntr แบบสาวใหญ่ ซะด้วย อ่านๆ

Edit ดูแล้วน่าจะหลายตอน ตามสไตล์คนเขียน เนื้อเรื่องคงได้ได้ลูกแล้ก้อคงติดใจ

freelance

ปล่อยตรงๆมันเลือกไม่ได้นะผ่านโรงบาลดีกว่าเลือกได้
บอกบอสไปเลยยกเมียให้จบ