ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Shoutengai no Ana Zuma-tachi สะดวกซื้อ สบายหอย 1 [แปลไทย (S)Kaer]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 16, 2020, 06:58:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thelegendary29

หาวิธีมีลูกได้สุดยอดมาก

Edit. ตอนหน้าไปทำลูกที่ทะเลกัน

Kittitat Boonkarn

ขอบคุณมากครับ เรื่องหนึ่งแปลก็ยาก นั่งแปลให้ฟรีๆอีกนี่ ขอบคุณมากจริงๆ
ชอบลายเส้นอาจารย์มากครับ อยากรู้เหมือนกันว่านอกจากคนผมสั้นในตอนนี้จะได้ใครอีกบ้าง

สนุกมากครับ รอชมตอนของคุณน้องสาวต่อไป

biggiggog

อย่างนี้เค้าเรียกว่า โอกาสทองฝังเพชร
ได้ ยสตน แบบไม่ต้องกลัวท้องกับสาวที่หมายปอง
งานนี้โคอิจิมันจะจัดเต็มขนาดไหน ::Bloody::

นี่ขนาดครั้งแรกยังขนาดนี้แล้ว
ครั้งต่อๆไปมันจะเล่นกันขนาดไหนหว่า
ไอ้ตัวนี้มันแสบไม่เบาซะด้วย
ขอบคุณครับ

NM04

โห ชีวิตจิงมีแบบนี้บ้างไหมเนี่ย ว่าแต่คนเขียนไม่เขียนลูกกะตาหน่อยหรอ ดูแล้วเหมือนคนตาบอดตลอดเรื่อง
ขอบคุณมากที่แบ่งปันกันคับ
::Orz:: ::Orz::

heromomo

ต่างจากเรื่องอื่นเลยผู้หญิงขอร้องให้ช่วยทำเลย ผู้ชายก็สบายตัวไปผู้หญิงก็คงมีต่ออีกแน่ไม่ได้ขอแค่ครั้งเดียวจบ

ก็หลงคิดว่าไอ้ผู้ชายจะเป็นคนดีที่ไหนได้ ผู้หญิงก็คงจะติดใจอยากเสียวต่อคงไม่ยอมเลิกหรอกส่วนผัวก็ไม่รู้อะไรเลยจริงๆ

Hungry

นางเอกเสนอตัวให้ก่อนไม่เหมือนกับเรื่องอื่น แต่รุ่นพี่ที่ทำงานเก่านี่น่าเล่าย้อนไปมากเลยน่าจะเด็ด ตอนแรกคิดว่าคือคนเดียวกับน้องสาวซะอีกวาดออกมาคล้ายเลย

ชวนกันไปทะเลด้วย ตอนหน้าได้นอกสถานที่แน่เลย หรือจะกับน้องสาวที่มีลูกก่อนนะ ::Hmmm::

mummebufa

นึกหน้ากไอเด็กโล้นออกเลยผมเกลียดมันมากเด็กโล้นชั่วทั้งเกลียดทั้งอิจฉา

micmicmic6

ไอนี่หวังดีประเย นี่หว่า คงจะได้ลูกเป็นโหลเลยล่ะมั่ง

Acta1994

คุณนายเชื่อคนง่ายเกินคงได้ลูกสมใจอยากแน่เลยตอนจบ

โดนเอาจนติดใจเลยคุณนายคงจะเอากันทุกวันแน่เลยที่นี้

tonza221

มาอีหรอบนี้ก็คงไม่พ้นฟินไม่หยุดฉุดไม่อยู่แน่นวล

darthvader

อาจารย์แกวาดหน้าโคอิจิได้หื่นกาม ชั่วร้ายดีแท้ ตอนที่เลียปากนี่ขำมาก
ดูแล้วต้ังใจมาทำงานร้านนี้เพื่อคุณนายโดยเฉพาะเลย ในที่สุดก็สมหวัง
แถมได้ ยสตน อีกด้วย ในฝันเลย

โห โดนจัดหนักด้วยลีลาขนาดนี้
สงสัยใจอยู่กับผัว ตัวอยู่กับกิ๊กแน่ๆ

Sealormoon

ผมติดตามผลงานอาจารย์แกมาทุกเรื่องครับ ชอบแนว NTR มาก   
สำหรับเรื่องนี้คิดว่า ตอนจบคงแฟรๆ ทั้งสองฝ่ายกลายเป็นติดใจ

lek123

เนื้อเรื่องแนวนี้ สนุกดีครับ ช่วยหามาแปลให้เรื่อยๆนะครับ อ่านแล้วเพลินดี.ขอบคุณนะครับ

Tdestiny

เฉียบจริง วางแผนระยะยาวไว้ด้วยอีกตะหาก

เรื่องนี้ดูทรงแล้วน่าจะได้อีกคนที่มีลูกแล้วด้วยแน่ๆ

เรื่องนี้พระเอกมันเลวได้ใจมากๆ แตกในโดยไม่ต้องรับผิดชอบซะด้วย สุดจริง

opzakong

ที่กล่าวมารู้เลยว่าเว็บอะไร 555

แต่ไม่เป็นไรครับ แนวเรื่องกับลายเส้นผมชอบมาก

พร้อมโดเนทให้ครับ ถ้าเรื่องไหนโดนใจจริงๆ