ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Shoutengai no Ana Zuma-tachi สะดวกซื้อ สบายหอย 1 [แปลไทย (S)Kaer]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 16, 2020, 06:58:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boyforevero

ไหงมองมันในแง่ดีจังหนอแว๊ปแรกที่เสนอมาต้องมองว่าไอ้หื่นนี่หวังฟันนางมานานแล้วแหงมๆเซ่
สุดท้ายคงไม่พ้นจบแนวติดใจลีลาเจ้านี่แล้วปั้มน้องให้ลูกต่อนะ
แค่ตอนแรกก็โดนจัดขนาดนี้ละตอนถัดไปได้ลืมผัวแหงมๆ ::Bloody::

siwapol55

ทำไมมันง่ายดายอย่างนี้ อยู่ก็มีสาวมาขอน้ำเชื้อ แล้วตัวเองขอเปลี่ยนเป็นเย็ดสด อีกฝ่ายก็ยอมด้วย
อ่านแล้วอิจฉา ตัวเอกมาก
ขอบคุณมากครับ
อนาคตได้ลืมเป้าหมายและลืมสามีแน่ เน้นสนุกอย่างเดียว

oilza12120

ร้านอยู่ที่ไหน บอกหน่อยจะไปสมัครทำงานมั้ง 655555

โดนจัดจนกลายเป็นทาสไอ้เด็กนี่แน่ๆ

aeykook

จากที่ต้องการน้ำเชื้อเด็กหนุ่มเลยเถิดไปจนต้องมีsexกันก่อนงานนี้พ่อหนุ่มอร่อยแน่ได้เย็ดคนที่หวังไว้พอดี

ติดใจแล้วละสิคุณนายเจอลีลากับขนาดที่ใหญ่ของเด็กหนุ่มเข้าไปมันกันยาวละงานนี้

skoda2012

เจอแบบนี้เข้าไปจะจัดให้สาสมใจเลยทีเดียว

EDIT : อาจารย์คนนี้วาดแนว NTR เนื้อเรื่องแจ่มจริงๆ

อาโอคิยิ

ผมชอบแนวนี้มากครับหาอ่านยากมาก ขอบคุณครับ แปลดีมากเลยครับ

treerasitnut

...การ์ตูนนี่มันดีจริงๆ ชีวิตจริงไม่น่ามีใครยอมให้เอาแทนการทำกิฟนะครับ55

ดุแต่ละเรื่องของอาจารคนนี้ ไม่มีท่าทีจะจบเลยครับ55

แฟ๊ต บอย

เคยแต่หลอกเย็....คนอื่นพอมาเจอแบบนี้ก็ไม่ต้องออกความคิดออกแค่แรงพอ...อิอิ

จอมยุทธ จอมกวน

ขอบคุณที่แปลให้ครับ ชอบแนวนี้เป็นการส่วนตัวยุแล้ว ถ้าโเนแบบนี้ลูกเป็นโหลแน่ๆ

Uzumaki Naruto

เรื่องเพื่อนน้องตัวแสบ กับเรื่องที่นางเอกตาบอด กับอีกเรื่องที่เคลมแม่แฟนยังไม่จบเลย ออกซี่รี่ใหม่อีกแล้ว

แต่ที่ติดใจคืออาจารย์ท่านนี้วาดตัวโกงที่ไร ไม่เห็นลูกตาเลย ตาขาวตลอด แต่นางเอกนี้วาดได้สุดยอด

เข้าที่เนื่อเรื่อง เรื่องจะไม่เกิดเลยถ้านางเอกไม่เปิดประเด็นก่อนกลางเป็นลาภเลยตัวโกงซะ แบบนี้ท้องแน่นอน น้องผัวนางเอกก็เด็ดไม่แพ้กันคาดว่าคงเป็นรายต่อไป

Edit : สุดยอดทำต่อหน้าผัวที่หลับ ตอนต่อไปฉากที่ชวนไปเที่ยวชัว

pag1

อะไรมันจะโชคดีขนาดนั้นได้เยสแบบไม่ต้องกลัวว่าจะต้องรับผิดชอบ

yugiboy

หุ่นแบบฟิตมาก ได้มีลูกสมใจแน่ๆ
ได้ลูกสมใจอยาก สักพักลืมผัว

donut30110123

เหมือนได้ลายลอยเลยพระเอก 5
ตามนั้น ซักพักลืมผัวแน่นวล