ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

AMOR & PSYCHE | สายการบิน

เริ่มโดย declangombley, กรกฎาคม 17, 2021, 09:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไปไหนดี?

โรงพยาบาลเอกชน
79 (55.2%)
โรงแรมหรูระดับหกดาว
41 (28.7%)
ช็อปนำเข้าของแบรนด์เนม
23 (16.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 143

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 19, 2021, 10:01:10 หลังเที่ยง

rizzorizzo

ราคาบัตร นี่ จะเท่าไหร่ นิ อิอิอิ

tapesaksit

บินกับสายการบินนี้ สบายตัวตลอดการเดินทาง
ลุงศักดิ์ได้เย็ดหลากหลายอาชีพเลย

หัตถ์ อาสา

เจออาหมวยมีประสบการณ์จัดหนักเลยนะลุง

xonly-3259

แอร์เหมยเหมยท้องแหงๆ ไม่น่ารอด

chaiwatpu1

wilunx

ชอบ series นี้มากกกกกกก
เก็บแอร์โฮสเตสได้แล้ว
ต่อไปจะเป็นสาวอาชีพไหน
รอติดตามต่อไปครับ
::Beggar::

Panya Sripaks

รอบนี้เล่นแอร์ฮอสเตส ทั้งสองรูอีกแล้วชอบเบิ้ลจริง ขอบคุณ

mbangna

thunder.357

จัดไปแล้ว 3 รูตูด สายตูดที่แท้จริงเลยนะลุง แต่น้องเหมยเหมยก็คงได้ฟินไปตามระเบียบอ่ะนะ

segasa

จัดระเบิดถำ้ทอง สาวจีนเสร็จเเล้ว ต้องไปต่อฝรั่งผมบลอนด์เเล้ว ::Evil::

DrHanaBKK

้hihi1112

นี่ลุงแกจะสร้างซิกเนอร์เจอร์ของลุงแกเลยใช่ไหมเล่นประตุหลังทุกตอบนี้(ฮา)

sakdi Ontong

ลุงน่าจะทำตัวให้ดูดีกว่านี้นะครับ สาวๆจะได้ติดใจ

vrsiam

VIP น่าจะมีบริการอาบน้ำก่อน สงสารแอร์สาวๆ ต้องทนให้บริการ แต่ก็บรรยายได้ละเอียดดีจริง

vrsiam

ทำเก่งจนแอร์สาวติดใจอีกต่างหาก