ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลสาว VS คนไข้ชรา

เริ่มโดย zeech, เมษายน 05, 2017, 03:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bergkamp

อิ อิ ชอบเลยพยาบาลแบบนี้

ยังเขียนได้ตื่นเต้น สนุกเลยครับ

Rolling

มังกรดำ

ได้อารมณ์มากๆ ไอ้แก่นี่ร้ายจริงๆ สงสารน้องเค้าอ่ะครับ  ::Crying::

tacklove

ไม่ว่าจะเรื่องสั้นหรือยาว ท่านzeechก็ไม่เคยทำให้เราผิดหวัง ผมคนหนึ่งหละที่ติดตามเสพงานของท่าน(ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม)แบบติดงอมแงม ใจเสียไม่ใช่น้อยที่งานของท่านหายไป เฝ้ารอว่าเมื่อไหร่ท่านจะเอามาลงเกือบเดือน ไม่เป็นไรครับ จะรอ o.k นะครับ

มาทำไม ไม่ได้ไป

ขอแสดงความคิดเห็นก่อนจะได้อ่านต่อให้จบ
(ภาพพยาบาลสาวสวยจริงๆครับ)

coolkid2

หนูนิดท่าทางจะใจแตกแน่ๆโดนแบบนี้เข้าไป

mhoa2000

แม้จะเขียนเรื่องใหม่ก็ขอติดตามต่อไป...เป็นกำลังใจสู้ๆๆ...แล้วอย่าลืมของเก่าด้วย... ::YarKK::

pooman

whitecobra

พยาบาลในรูปสวยมากๆ ลุงโชคดีจัง

teeyim

sondhi

เนื้อเรื่องน่าสนุกได้อารมณ์ครับ

jarjarbing26

ยังสนุกเหมือนเดิม เลยนะครับ
แนวนี้หายากในห้องไม่ค่้อยมี
ตามเป็นกำลังใจให้นะครับ

minkzavoy2536

testset

เมื่อเธอโดนคนแก่หลอก
เนื้อเรื่องสนุกดีครับ

ghoghae

คนแก่แรงดีมากเลยแถมเจ้าเล่ห์อีกสนุกดีครับ