ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] ZenZen Wakaran! นายซื่อบื้อกับสาวสายรุก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 27, 2019, 02:06:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nickeezz

ไอหนุ่มขี้อายคนนี้มันโชคดีจังวุ้ย อิจฉาๆๆ นี่แหนะๆ  ::Angry:: ::Angry::

Edit: สะกิดขนาดนี้ไม่เหนื่อยบ้างเหรอผู้สาวเอ้ย 5555 อะไรมันจะอยากได้ขนาดนั้น

siwapeeza

โอวโหววว สาวชวนมาบ้านขนาดนี้ไม่ต้อรอแล้ววว จัดเลยยยน

ถ้าจะขนาดนี้เป็นผมก็จำกัด ไม่ไหวฟ้าเฟลืองตายเลยย

stairbig

สาวนมใหญ่ขนาดนี้ไปทำไรมาอ่ะ
ผู้ชายก็ดูเหมือนจะเป็นขาโหด กลับออกมาแบบไม่เคยมีสาวมาชวน
สาวก็เลยต้องเป็นสายรุกแทน

น่ารักดี ไม่เคยทั้งคู่
::WooWoo::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ก็อย่างที่เพื่อนบอกอะ  ใช้อกคู่นั้นซะ   ว่าแต่ตอนสาวเขินน่ารักวุ้ย

ก็ไม่แปลกอะที่จำกักครั้ง ท่าจะบ่อยซะขนาดนั้น  แต่ขำเพื่อนนางอะ ::DookDig::

niceanglev

พ่อหนุ่มดีนะที่เจอสาวสายรุก ถ้าเจอเงียบๆหล่ะก็ กว่าจะได้กันคงแก่พอดี

Edit สาวเจ้ากะให้ฟ้าเหลืองกันไปข้างเลย หื่นสุดๆ

yugiboy

ยั่วขนาดนี้ใครจะไปทนไหว
นางเอกไม่ธรรมดาพระเอกถึงกับต้องจำกันครั้งในการมีอะไรกันกับนางเอก

B&B

โอ้ยยยย น่าร้ากกกกก แต่ทำไมผมไม่สนพระเอกนางเอกเลยนะ ผมสนใจเพื่อนนางเอกมากกว่า ผมชอบเพื่อนนางเอกมากกว่าน่าาา นางน่าร้ากกก

อยากให้มีบทอีกจัง ขอรู้ชื่อก็พอแล้ววว

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

โอ้ยยยย โทโมโกะจังน่าร้ากกกก อ้ายยยยยย แค่รู้ชื่อก็หัวใจเต้นรั่วเลยยยย พระนางไม่สนขอดูโทโมโกะจังก็พอแล้วววว

แต่จะว่าไปผมว่าถ้าคู่นี้คบกันจริงๆ คงคบไม่ได้นานหรอกจากนิสัยนางเองที่ ร่าน ขนาดนี้ เอาจริงๆ นะ ผมอ่านแล้วรู้สึกเหมือนได้ยินเสียงออกมาเลย

แต่ก็เป็นคู่นี้ที่น่ารักน่าาา แต่ก็แอบอิจฉา​พระเอกนิดๆ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.โทโมโกะจัง!!!!! ชูป้ายไฟสูงๆ แล้วตะโกนดังๆ ว่าโทโมโกะจังคือนางเอกกกกกกกก!!!!!
ปล.2 ตอนนี้ดูคำน้อยดีนะครับ ยิ่งช่วงที่ขึ้นเตียงนี้บทพูดน้อยมากกก

Better late Than never

ninepeeza281

ชาวเลยสาวสายรุกแบบนี้

นี่มันหื่นตัวแม่เลย

kakaku

ต้องสอนติวพิเศษประวัติศาสตร์บ้างแล้วละ
ผญรุกเป็นเหตุเลย 5555 ::DookDig::

Hawaalaew

นี่มันเฟอร์เฟ็คเกิร์ลชัดๆเลย ทั้งเรียนเก่ง สวย หุ่นดีนมใหญ่อีกต่างหาก
เฟอร์เฟ็คแบบนี้จะมีมุมร่านๆบ้างก็ไม่เห็นเป็นอะไรเลยนี่นะ แต่พระเอกคงสู้ไม่ไหวสินะ เล่นทั้งเช้ากลางวันเย็นและคาบว่าง เสาร์ อาทิตย์คงทั้งวันทั้งคืนแห้งตายแน่

hatshadow

โชว์ขนาดนี้แล้วยังเงียบอยู่ ก็ถอดแม่งเลยง่ายกว่า

raul11

lock18z

นมใหญ่ขนาดนี้จะไปเหลืออะไร รุกแบบนี้อีก ต้องโดนหลายรอบ

อยากโดนหลายรอบ เป็นสาวร่านตัวแม่

pai007

ชอบถ่าแบ่ง นมม สัสส 555

คุณหนูรอบจัดด้วยย555