ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou] In the Bath ในห้องน้ำ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 24, 2020, 06:48:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Worrarat Imkaow

เดี้ยวนะ!! โลกไหนผนังเสื่อมสภาพแล้วเป็นงั้นฟะ ไม่สิ...ถ้ามีจริงพวกเอ็งจะไปอยู่อพาร์ทเม้นท์แบบนั้นทำไม!! หรือเล็งจะทำเรื่องลามกกันอยู่แล้วสินะ!! ::Grimace::
.
.
.
เอ๋....จบแล้วหรอ? ทำไมมันจบเร็วจัง จบดื้อๆเลย ::Dizzy:: (ขอบคุณแอดที่แปลโดนจินดีๆแบบนี้ให้อ่านกันนะครับ)

siwapol55

ผนังมันอ่อนเกินไป บอกว่าเป็นกระดาษก็เชื่อนะ อ่อนขนาดนั้น
แต่ก็เพราะผนังแบบนี้เลยทำให้คนสนิทกันมากขึ้น
ขอบคุณมากครับ
ปิดแบบนั้น ไม่น่ากันอะไรได้เลย หาอะไรมาเกี่ยวก็น่าจะขาดแล้ว

akasaboy

เป็นการอาบน้ำที่ได้อารมณ์มาก ๆ เลย

ครั้งหน้าก็ค่อยใช้กรรไกรตัดออกเนอะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

japon

ผนังแบบนี้เหมาะสำหรีบคนอยู่คนเดียวกับแม่บ้านขี้เหงาntrเลยอิอิ

boom_gun

ชอบมากเลยครับ มีอะไรกันในห้องน้ำหรือโรงอาบน้ำ ฟินดี

Harry

คนญี่ปุ่นนี่นับได้ว่าเป็นเจ้าแห่งความสร้างสรรค์เสียจริงๆ เนื้อเรื่องนี้ผมคิดว่าเป็นแนวอีโรติกา ดาร์ก ไซไฟ
พล็อตเรื่องเหนือความคาดหมายมาก... คิดออกมาได้งัยเนี่ย "ผนังมันจะอ่อนประมาณช่วงนี้ของปี..."
ผู้แปลก็มีความพยายามและความตั้งใจอย่างมาก ที่สรรหามังงะพล็อตเรื่องน่าสนใจมานำเสนอ
ผมให้สิบดาวแก่ผู้แปล ที่บรรจงคัดสรรหาเนื้อเรื่องแนวนี้มาแปลให้พวกเราอ่านกัน
ขอบคุณจากใจจริงครับ

Harry

mining23za

อิจฉาผนังกั้นห้องแถวนั้นแนอะผนังกั้นของผมนี่ดันเป็นปูนนี่สิเลยไม่มีโมเม้นนี้มั่ง555

อยู่ดีๆผนังแข็งขึ้นมาละมึงเอ้ยยยยย หำติด 555

lextral

doujin

พล็อตดีมาก ทำแบบนี้ตื่นเต้นกว่าเอากันที่ห้องอีก ทำจบแล้วไปต่ออีกยกแบบเห็นหน้ากันก็ดีนะ

จบหักมุมมาก 55 ไม่เห็นต้องเย็บเลย วันหลังแหวกผนังมาอาบด้วยกันดีกว่านะ