ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 40 (คนสุดท้าย) จบ

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 19, 2022, 12:27:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าไม่ใช่แนวแม่-ลูก ท่านชอบอ่านแนวครอบครัว แนวไหน?

พ่อ x ลูกสาว
114 (33.4%)
พี่สาว x น้องชาย
169 (49.6%)
พี่ชาย x น้องสาว
58 (17%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 341

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 24, 2022, 12:35:08 ก่อนเที่ยง

robertrobin

นายเป้จะโดน5pแล้ว แบบนี้หมอปิ่นต้องคอยดูแลแม่วิภาแทนเป้ไหมเนี่ย ช่วงหลังๆฝีมือพอๆกับแม่เลย

jukjik

sonly

Khammui

Sitthikirn

จบแบบอบอุ่นหัวใจ กลายเป็นฮาเร็มเต็มตัว ::WooWoo::

Dybala59

ยังไม่อยากให้จบเลยครับอยากให้จัดน้าพรเข้าฮาเร็มอีกคนนึงครับบขอบคุณสำหรับเนื้อเรื่องดีดีแบบนี้นะครับ ผมชอบมากๆ รอติดตามทุกตอนจริงไปครับ

Hunter Saiya

::Thankyou:: ::Thankyou::
เสียดายยังไม่น่าจบเลยยังได้ไม่ครบฮาเร็มเลย  ::Evil:: ::Evil::

Pape Love You

ยินดีด้วยครับจบแล้ว ขอบคุณที่เขียนให้อ่าน เรื่องต่อไปขอแล้วนี้อีกครับผม  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

mcgide

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวที่สนุกน่าติดตามครับ

Komsan Tanunchai Olympus

ไม่อยากให้จบเลยครับ คราวนี้จะโดนสาวๆลุมแน่

iami4u

ขนาดโดนมาแล้วยังจะอ่อยอีก แบบนี้คราวนี้ได้อิ่มไปอีกนาน

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

sleeping_mode

Maikid

FRA5M2