ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 42 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 13, 2020, 09:08:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Channarong Saekow

แล้วจะได้ไปถึงไหนอีกคนหรือเปล่าน่ะ  ยิ่งเป็นคนที่แอบชอบด้วยแล้ว

pankea

เจอกันตอนสัมนาก็หวุดหวิดจะเผลอใจกันแล้วพอมาเจอกันอีกทีในฐานะตัวแทนหน่วยงานซึ่งคงเจตนาให้คนที่เคยเป็นนักกีฬายูโดมาเพื่อความสะดวกและหวังผลสำเร็จ ทั้งสองคนจะเผลอตัวและเปลอใจกันหรือไม่ยังสงสัยนะเพราะบรรยากาศก็เป็นใจด้วยสิ

Melviss

KengNaJa

เอาแล้วๆ จะได้จัดหนักกับพี่พลอยมั้ยเนี่ยย ลุ้นมากเลยย
แล้วที่บอกว่านัดเที่ยงมาบ่ายนี่ใช่พี่เตยป้ะครับ5555

wolfsburg7

หลังๆมา นายโทนแห้วตลอด เพราะงั้น ตอนนี้ก็ทายว่าแห้วไปอีกตอน

Anuha

มาแล้วๆรอนานเลยนะเนี่ยนายโทน พี่พลอยหุ่นดีเลยนะเนี่ยจากที่เล่ามา เหตุการณ์จะเป็นอย่างไรโปรดติดตาม คิดถึงเตยคนสวยจัง

lindor

อยากมีฟีลไปทำงานแล้วเจอสาวสวยแบบนี้มั่งจัง หลัง ๆ ไปทำงานเจอแต่หน้าตาไม่ได้เรื่อง ไม่มีไรให้ลุ้นเลย

ขอบคุณสำหรือเรื่องดี ๆ ขอตามอ่านยาว ๆ เลยครับ

onzoul

คนเคยเล่นยูโดจะเข้าใจเลย เคยเก็บแต้มไปเรื่อยแต่พอพลาดหน่อย รุสึกเหมือนจบเลย สติหลุด 

mcgide

ปัญหาเดิมยังไม่คลี่คลาย
ไม่รู้จะสร้างปัญหาใหม่อีกรึเปล่า
ปล.หายไวๆนะครับ