ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 17, 2020, 02:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hentaiknight

กลายเป็นว่า นักเรียนที่ติดบนเกาะนี่ ทุกคนมีพ่อแม่ครอบครัว รู้เห็นกิจกรรมนี้มาแล้วทั้งนั้น
ไม่ใช่สุดท้าย กลายเป็นว่า ถูกวางแผนให้มาติดเกาะนี่้หละ

แล้วพ่อพระเอกเราจะได้เปิดซิงคนไหนหรือเปล่า หรือ ว่าเจ้าเพื่อนพระเอกจะชิงตัดหน้าไปก่อน

----
edit ตอนหน้่าพระเอกกับเพื่อนพระเอก ก็แบ่งๆ กันไปฝึกแล้วกัน

สุดท้ายก็คงจับทั้งหมดมาฝึกรวมกัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เอ่าพ่อ นอกจากจะไม่ช่วยยังจะล่อคนแรกอีกนะ

ดูท่าคู่หลักจะสมหวังแหะ 

simongang

ช่างเป็นคุณพ่อที่รักลูกสาวจริงๆ

Edit พระเอกเสนอตัวเองเลยเหรอ อืมๆ
น่าสนใจๆอว่าแต่ครูสาวของผม ตอนต่อไปจะโดนอะไรยังไง อยากอ่านนนน

ภราดร เบ้

aVesta

อ้าวคุณพ่อ นึกว่าจะมาช่วยลูกสาว หวังเคลมเองนิหว่าาา

พระเอกทนไม่ไหว ขอจัดเองแล้ววววว

chokolate

พระเอกคงทนไม่ไหวสินะ อยากเปิดเองมากกว่า

จริง ๆ ก็อยากเปิดทุกคนแระมั้ง แต่เหลือ 3 คน ก็ต้องเอาไว้ก่อน เป็นคนเปิดเองดีสะกว่า ให้คนอื่นมาเปิดแทน

tamama

nekki

เรื่องราวการฝึกแต่ละคนนี่แจ่มมาก ผมชอบตรงที่ผู้ปกครองมีส่วนร่วมด้วยนี่ละ

ว่าแต่พระเอกจะโดนให้ทำอะไรนะ

skas999

รอดูผมทองอยู่ครับ แต่ไม่น่าเชื่อว่าจะโดนพ่อตัวเอง

ผู้ชายสองคนจะได้สุขสมหวังกับคนที่ตัวเองชอบแล้ว ✌️✌️

tungono45

เซอร์ไพรส์ตั้งแต่มีแม่ของเคียวโกะ นี้ยังมีพ่อกับพี่ชายของ คุมิโกะ มาด้วย ขอให้ไม่ใช่พ่อกับพี่ชายแท้ๆทีเถอะไม่งั้นปวดตับ แล้ว ไค มันจะไปช่วย รุกกะ ได้อย่างไง ขอให้มันไปช่วยทันที่เหอะ  ถูกใจก็มีที่ เคียวโกะโดนจัดหนักนี้ล่ะ ชอบดูผู้หญิงหยิ่งโดนจัดหนักแบบนี้สะใจ  ลุ้น ไอ ไค ช่วยรุกกะได้นะเฟ้ย

koctis

อ้าวไงโดนพ่อตัวเองสะงั้น คู่ต่อไปจะเป็นใคร???

conx96857

gojira

หืมพ่อกับพี่นี้ชั่วจริงๆโอยติดตามเลย ส่วนอีกคนนมไม่ใหญ่ไม่น่าอ่าน 555
อ่าไม่โดนพี่แฮะแต่พ่อนี้แตกในเต็มๆจะท้องไหมเนี้ยแถมท้องกับพ่อตัวเอง ::Dizzy::