ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ (จบ)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 01:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sultant

มันน่าจะแปลงโฉมแล้วกลับไปถล่มฝ่ายตรงข้ามแบบที่คาดไม่ถึงนะครับ

Manoptana

ทิมเปลี่ยนตัวได้ สละงานไปอยู่เบื้องหลัง แต่นันแต่งงานไปแล้วจะโคจรมาเจอกัน นันก็คงไม่รู้

drblackjack

พระเอกเสียสละจริงๆ เนื้อเรื่องแต่งได้ลึกซึ้งมากก

therasak

น่าสงสารทิมนะที่ต้องมาตกอยู่ในสภาพแบบนี้

กฤษดา บุญมา

เรืองราวกลับลึกลับมากขึ้นทุงที ทิมเป็นคนทีเสียสละมากจริงๆ

mashall

อยากอ่านตอนจบ ให้จบครับ
เชียร์ พระเอกครับ

kenwin

ซับซ้อนจริงๆ
แต่จะเป็นไปตามแผนหรือเปล่านะ

typhoon41

naiaong

แฟนเก่าก็มาแต่งงาน​ ตัวเองก็ต้องแกล้งตายไม่ได้เจอครอบครับ​ เห้อออทิม

six

joker socool

ลุ้นมากครับ  สงสัยว่าทิมจะตายจริงๆหรือจะแค่ตายตามแผน  เขียนได้แบบที่อ่านแล้วเดาไม่ออกเลยว่าทิมจะเลือกแบบไหน

pitsanume

ขอบคุณครับ อ่านที่สนุกมาก ๆ ครับ คาดเดาไม่ได้เลยว่าจะจบแบบไหน เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

soda_hongdang

yingploy

หูววว สุดยอดเลยค่ะ แม้จะเศร้าแทบขาดใจ   เอาใจช่วยทิมนะคะ