ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

sarawut chanart

ผมว่าลุกหยุดที่โดนันเถอะ เดียวทำไปทำมาลุงอาจ ตายก่อนจบนะครับ

Death BBling

arsenyo

จะเปลี่ยนรึลุงพลจอมเจ้าชู้ ต้องติดตามกันต่อไป ::DookDig::

่jk_th_3710

ตอนนี้โดนัทดูคู่ควรจะเป็นเมียเอกมากรักลุงหนักแน่นอยู่คนเดียว ส่วนพิมเฟิร์นสองสาวนี่ อยากลิ้มลองรสชาติหนุ่มๆมั่งก็ไม่ว่า แต่ลุงจะได้เมียอยู่ครบห้าคนมั้ยน้อ หมอพลอยก็ยังได้มาไม่สมบูรณ์

tdt14023

ลุงพลโดนน้องโดนัทใช้ความนิ่งสยบความเคลื่อนไหวเล่นซะไปไม่เป็นเลยนะลุงแต่ลุงพลแกก็ยังไว้ลายอยู่นะครับผมว่าแกเล่นบอกความจริงเรื่องน้องพิมพ์มี่แต่เรื่องหมอพลอยยังไม่บอกหวังว่าความลับเรื่องหมอพลอยน้องโดนัทคงไม่รู้นะครับเพราะถ้ารู้ขึ้นมาละก่อลุงพลตายแน่ๆ

pipat por

การเดินทางย่อมมีจุดสิ้นสุด
     ตอนนี้แต่ละคนเริ่มมีทางเลือกเป็นของตนเอง ยกเว้นโดนัท ดูแล้วค่อนข้างอ่อนไหวง่าย แม้จะเป็นสาวห้าวก็ตามแต่ไม่มีใครคอยเป็นที่พึ่ง มองไปก็เจอแต่ลุงแกคนเดียว เลยหลงคารมผู้เฒ่าที่มีประสบการณ์ ลุงแกก็พริ้วซะจนสาวห้าวกลายเป็นแมวเชื่องไป ต่อไปจะมีสถานการณ์อะไรต่อ เพราะดูแล้วปัญหาต่าง ๆ เริ่มงวดเข้ามาทุกที  ผลกรรมของลุงจะส่งผลกระทบกับใครบ้าง ...

armakung

พิมมี่กับเฟินปันใจไปไม่เปนไรนะลุง เก็บหมอพลอยบอสใหญ่ให้ได้นะ

gai

จัดยกชุดเลยครับ ชอบละชุดสาวๆมากมันมากครับ

seedarr001

meowmeng

kimjikung

testman

ยิ่งอ่านแล้ว ยิ่งอยากให้โดนัทเป็นนางเอกคนเดียวไปเลย ส่วนลุงจะดาร์กไปอีกแค่ไหน เสัยดายลุงพลคนเดิมมาก
อีกอย่างน้องพิมดูจะเปลี่ยนใจง่ายไป เพราะตอนแรกดูจะเต็มใจเพราะลุงพลยอมช่วยเหลือ ทำไมอยู่ ๆ ไปคิดว่าลุงพลหลอกได้เนี่ย

Man_On_The_Moon

ไม่เลือกครับเพราะหนูๆทั้งหลายมันต้องเป็นของลุงพลคนเดียวเท่านั้นครับ ::Angry::

sasa1234

เรื่องกำลังสนุกเลยครับ รอตอนต่อไปนะครับ

•====================================•
23/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด เคยโดนแบน กรกฎาคม 06, 2016

https://xonly8.com/index.php?topic=165003.msg116703#msg116703
พิมพ์แบบนี้ไม่ต้องอ่านก็พิมพ์ได้ มันยากนักก็พักใช่ไปนะเรา แบน 2 ปี
{ 23/12/2560 ~23/6/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=188821.msg705926#msg705926

intanianoi