ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 16, 2018, 07:06:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Smith Vill

ไม่มีพลังพิเศษหรอกเหรอ
แต่แนะนำซะมิดลำเลยนะ -0-

zero0

รับสมัครลูกศิษทรึป่าว จะตั้งใจเรียนอย่างดีเลย  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

jj jj

อยากมีความสามารถพิเศษแบบนี้มั่งจัง จะได้แก้ปัญหาให้กับสาวๆบ้าง

สลัดผักใส่ไข่

ชอบแนวนี้เลยครับ บรรยากาศโรงเรียน ครูสไตล์อวมอึ๋ม ปรึกษาทั้งวันแน่นอน

Tong9493

ลุ้นสาวๆทั้ง รร จะเป็นอย่างไร อาจารย์คนแรกก็จะบ้าอยู่แล้ว

ningnong007

น่าลุ้น พระเอกจะได้ฟันกี่คน อิอิ

stepgu307

pinmonkey

อิจฉาจริงๆ อยากเป็นอาจารย์หนุ่มคนนี้สุดๆ ขอบคุณมากครับ

Whoo Amm Ii

เป็นห้องที่ให้คำปรึกษาได้ตรงประเด็นซะเหลือเกิน

gunflow

ชอบแนวนี้มากๆครับ 
รู้สึกว่าจะสะกดจิตตอนไหนเนี่ย แบบว่า มาอีกหน้าโดนเรียบร้อย 555
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ

THANAKIT CHENPHONGTHAM

Dragoo

เชดโด้วว ความสามารถพิเศษแบบนี้ก็เยี่ยมเลยสิ
อยากได้มาลองใช้ได้บ้างจัง
ขอสอนบ้านทีเถอะ ทางที่ดีขอหน้าตาด้วยก็ได้นะ ใช้ล่อลวงได้เหมือนกัน 5555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

baycon

ตอนแรกมองข้ามเพราะเฉยๆ ลายเส้น แต่ดันไปแอบอ่านตอนหลังๆ  มานิดหน่อยเออเนื้อเรือ่งเข้าท่า กลับมาอ่านตอนแรกใหม่ 5555
ขอบคุณที่แปลครับ  แจ่มมม

llar

ซีรี่เรื่องใหม่ เนื้อเรื่องเด็ดมากครับ พระเอกมีพลังพิเศษ ได้มีฮาเร็มแน่ๆ ::Shy::

gaingane

ผมขอพลังแบบนี้บ้างจะได้บ้างมั้ยครับบ อยากได้จังงงงง