ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 3/3 (ตอนจบ) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2019, 02:05:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

เข้าไปร่วมเลยครับ

สุดท้ายก็กินรวบทั้งคู่

bunhelupu

นึกว่ามีแค่สองตอนนะเนี่ย สงสัยจบค้างคาไปเลยต้องมีตอนเพิ่ม

เป็นสรุปที่ดีครับมีความสุขกันทั้งหมด

ipor

อ้างจาก: bunhelupu เมื่อ กันยายน 14, 2019, 09:35:11 ก่อนเที่ยง
นึกว่ามีแค่สองตอนนะเนี่ย สงสัยจบค้างคาไปเลยต้องมีตอนเพิ่ม

ohodaya

ภาค 3 ตอนนี้ เร่งผลิตลูก เอากันทุกที่ ทุกเวลา

เตอร์ เอง1

คุณแม่น่าสงสารต้องอดทนขนาดไหนกันนะ

akine

::Glad:: จบแบบนั้นมันค้างคานี่น๊า ดีใจจัง น้องน่ารักอะท่าเอามือป้องในรถอะ555 เป็นนักสืบเลย
edit : แหม แม่ไม่รอดหรอกแม่ปล้ำเองตั้งกะวันแรกเลยนะ แม่จะมาทิ้งไว้ให้ลูกแบบนี้ไม่ได้ อากิน่ารักที่ซู้ด

hamsterza

จำได้เคยอ่านตอน 1-2 จากทีไหนไม่รู้เพิ่งรู้ว่ามีตอน 3 ด้วย

3p milf ของโคตรดี

xonly-1867

จังหวะนี้สามพีต้องมาแล้วละจัดเลยเป็นพ่อละผัวในเวลาเดียวกัน
ตืนเช้ามากินของหวานกันเถอะ

thelegendary29

ไม่ต้องเกรงใจลูก อยากได้เข้าเลย

Edit ตอนจบสำหรับผมก็ถือว่าโอเคร นึกว่าจะมีใครท้องบ้างในจบบ้าง  แต่จบแบบนี้ดีแล้ว

ปล.ผมยังรออ่านเพื่อน้องตัวแสบตอนที่5 อยู่  หวังว่าจะมาเร็วๆนี้.....ขอบคุณครับ

ผมเคยแปลเรื่องนั้นด้วยเหรอ  ::DookDig::

Fireworks Art

เป็นยังไงต่อนะอยากรู้ครับ

สรุปจบแบบ happy ดีครับ อิจฉาพระเอกเลย   ::Crying::

Tem19991

คุณแม่จะห้ามใจตัวเองได้ป่าว

Nickeezz

ครอบครัวใหญ่แน่นวลแบบนี้ พ่อหนึ่งแม่สอง XD

Edit: จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งเลยแฮะ คุณลูกสาวก็น่ารักจังแบ่งให้แม่มีความสุขด้วย ขอบคุณมากนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

natthapon.sinsadee

ทุกคนต่างก็ต้องการความสุขพระเอกจะตอบสนอง ได้กับทุกคนมั้ย

B&B

เอิ่มมม... ลองกลับไปอ่านตอนเก่ามา อันที่จริงมันจบไม่เคลียร์​นะครับ เพราะที่เคลียร์​มีแค่ความรู้สึกของคุณแม่ แต่เดิมทีการเดินเรื่องอยู่ที่พระเอกอยู่แล้ว

จะว่าไปก็อยากให้จัด 3p เหมือนกันนะ ทำได้แค่แอบมองมันก็ทรมานพอสมควรนะเอ่อ

::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

เอิ่มมม... อิหยังว่ะ!!! สรุปจริงๆ แล้วคนเดินเรื่องไม่ใช่พระเอกเหรอ แต่เป็นคุณ​แม่ ตอนนี้บทของคุณแม่คนเดียวเลยที่เด่น ตัวอื่นนี้บทหาย ไม่นับอากิจังนะ เธอเล่นไม่พูดอะไรเลย ตั้งแต่ตอนก่อนๆ

ส่วนพระเอกหลังจากล่อทั้งแม่ทั้งลูกก็บอกว่า เพราะพวกเธอทำให้ผมรู้จักคำว่า "บ้าน"​...... เอาจริงดิ!!?

เหมือนงานเผายังไงไม่รู้อะ งานดูหยาบๆ หยาบกว่า 2 ตอนก่อน เอาจริงๆ จบแค่นั้นก็ได้ ไม่ต้องต่อหรอก แต่อาจจะอดดู 3P แต่จบแบบนั้นมันดีกว่าแบบนี้เยอะเลย

เปิดมาเหมือนพระเอกจะมามีบทเด่นที่ไหนได้ ผมว่าทางบก.อวยคุณแม่ และอยากให้มี 3p มากกว่าถึงขอให้วาดเพิ่มอีกตอน เพราะจากหน้าแรกรู้เลยว่าพระเอกมันยังลังเล พอมาหน้าสุดท้าย ความลังเลก็หาย เหมือนแค่ไม่อยากปล่อยเนื้อที่แสนอร่อยออกจากปากเท่านั้น

เอาจริงๆ ตอนนี้ทำให้ความสนุกความน่าสนใจจากตอนก่อนๆ หายไปในพริบตาเดียว

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ขอโทษ​ที่เม้นอะไรแบบนี้ออกมา เพราะมันรับไม่ได้จริงๆ ตัดบทจากพระเอกกลายเป็นตัวประกอบไปในพริบตา
ปล.2ผมไม่อวยคุณแม่ เพราะอากิจังนัมเบอรวันนนนนน

hunter4869

เดี๋ยวคุณแม่ก็เข้าไปแจมแน่คอยดู

Edit: จบดีจัง ช่วงนี้เจอแต่แนว NTR แบบนี้ช่วยฮีลตับได้ดีเลย