ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Hitozuma DeliHeal Appli แอพสั่งเมีย(คนอื่น) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 02, 2020, 10:01:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

มีแอพเจ๋ง ๆ แบบนี้ส่งลิ้งค์มาให้บ้างครับ

แอพหาย แต่กันก็ติดใจไปแล้วนะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

nataka

Poorea

เนื้อเรื่องยาวที่ต้องการรร

มีผู้สืบทอดละ แอปนี้ดีจังไม่มีผลกระทบด้วย

Peapea302

พลอตเรื่องแปลกใหม่ ภาพสวย ดีงามมาก น่าจะมีภาคต่อได้อีก

toyoumove

softjoke

หัวนมบอดซะด้วย
.
มึงเครมทุกคนเลยเรอะ โหดเกินไปแล้ว

tangja04

แอพนี้น่าจะใช้ได้หลายคนแน่เลยมีสวิงแน่นอน

timshel

มันมีค่าบริการมั้ยนะ แอปนี้

เหมือนตัวแอปมันเลือกผู้ใช้งานเองนะ เหมือนคอยบริการชายหนุ่มที่ขาดแคลนคู่รัก

tadds

เป็นแอปที่สุดยอดไปเลยอยากโหลดมาใช้บ้างแล้วจะได้แมีบ้านอีกสามคนหมดเลยใช่ปะครับ
edit มาติดตั้งให้คนอื่นแบบนี้เสียหมดเเน่เลย

p_hart

::HeyHey:: พระเอกจะจัดแม่บ้านสาวสวยทุกคนได้หรือเปล่า. แล้วคนเก่าจะจัดการอย่างไร
ขอแอป แบบนี้ได้ที่ไหน จะได้เสียวกับเมียชาวบ้านที่สวยๆๆ

TZONE

อือหือ มีเควสให้ทำด้วย แบบนี้คงไม่เบื่อล่ะ

Edit: มีหมดโปรด้วย แล้วจะต่อยังไงล่ะทีนี้

Boy A Man

แอพแบบนี้ ถ้ามีจริงๆก็แจ่มเลยนะครับ จัดได้ขนาดนี้เนี่ย

jachal

มีมิโยโกะแล้ว ต้องเอากลุ่มแม่บ้านมาด้วย เป็นฮาเร็มเลย

แอปหายแล้วจะเสียวได้ ::Horror::อีกไหม

DeMo20220

::Glad::
เรื่องนี้รูปสวยมาก แถมยังเป็นภาพสีอีกเนื้อเรื่องก็โดนเลย

ขอบคุณมากนะครับ

::Thankyou:: ::JubuJubu:: ::Thankyou:: ::JubuJubu:: ::Thankyou::