ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Hitozuma DeliHeal Appli แอพสั่งเมีย(คนอื่น) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 02, 2020, 10:01:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artmanna

ช่างเป็นสุดยอดแอปในฝันจริงๆ
ปล.มีการย้ายเครื่องด้วย แหม แอปนี้มันฉลาดเกิน ว่าแต่คนที่แอปหายนี่มันจะเป็นยังไงต่อนะ จบข่าวล่ะแบบนี้

Tee001

แอพดีเวอร์ น่าสนใจมากคับ คงได้จัดแม่บ้านหลายคนแน่ๆ 555

Liftzthekop

ระแวกนี้ต้องจัดให้หมดนะพระเอก​ 55555

แอปมันส่งต่อกันเองได้หรอเนี่ย​555

aas123swe

แค่คนเดียวมันคงไม่พอ

แอปเปลี่ยนมือไปสร้างตำนานบทใหม่

tongah

ง่ายแบบนี้ ไม่ซัดกันทั้งหมู่บ้านเหรอครับ

มโน สกลนคร

ยอดๆ แอปทำให้สามารถกินเมียชาวบ้านได้ทุกคนไม่เบื่อเลย

เมื่อใช้แอปนี้กินเมียชาวบ้านได้ แสดงว่าถ้ามีคนมีแอปนี้ก็มากินเมียเราได้เหมือนกันสินะ

gfthebc

สงสัย​ได้​เก็บ​กลุ่ม​เพื่อน​ๆ​ของ​สาว​แม่​บ้าน​จน​ครบ​ทุกคน​แน่ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ คุณ​สามี​ได้​เอา​คืน​แน่​ๆเลย​ครับ​ แต่​ก็​ลุ้น​นะครับ​ว่า​จะ​เป็น​ App​ เดียว​กัน​ หรือว่า​เป็น​ App​ แบบ​อื่นที่​ไม่ได้​ใช้​กับ​คน​ที่​แต่งงาน​แล้ว​

bigboy001

::Thinking::  แอ๊พดีขนาดนี้ มันต้องหาแล้ว ว่าแต่มันจะใช้ได้ตลอดไปจริงๆ เหรอ แล้วเกิดท้องมาทำไงละทีนี้  ::Sweat::

EDIT มันลงเครื่องให้ออโต้ด้วยโอโหงานนี้มีเพลินแน่ๆ

makijung

แอบนี้มันแอพntrเมียชาวบ้านชัดๆ ถ้าอยู่กลับคนที่ดูหน้าตาดีๆ ดูเหมือนพระเอก ถ้าเป็นไอ้อ้วนๆนี้ตัวโกงชัดๆ 555

Soloza13

มันแอพดีเวอร์จิงๆ แม่บ้านแถวนั้นคงโดนไปอีกหลายคนแน่ๆเรย

hentaiknight

แอพนี้ น่าสนุกครับ สั่งงานได้เฉพาะสาวมีผัวแล้ว สาวเด้กๆ คงไม่ได้
แต่อย่างว่านะ กินคนเดียวบ่อยๆ มันก็เบื่อ พี่แกก็เลยต้องขยายต่อเอากลุ่มแม่บานทั้งกลุ่มเลย

----
อ่าว app มัน transfer ไปติดต้งเครื่องอื่นได้ด้วยเหรอ แบบนี้พี่แวว่นเราก็เป็ยผู้สืบทอดต่อสิครับ
แล้วจะเอาในกลุ่มดี หรือ ขยายวงไป

krapang

แอฟนี้ที่ต่องการ   กดให้5ดาวรอเรยได้มั้ย แอฟแบบนี้

modx000

อยากใช้อยู่นะ แต่อย่ามีเลย เอาเมียคนอื่นก็ดีอยู่ แต่เมียเราคงไม่พ้นโดนเล่นเหมือนกัน555

แอพลบไปแล้ว พวกแม่บ้านพอรู้ตัวจะทำไงต่อหนอ