ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Hitozuma DeliHeal Appli แอพสั่งเมีย(คนอื่น) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 02, 2020, 10:01:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

make

pamaaeng

ความโลภของคนเรา มันไม่เคยมีคำว่าพอ
ได้หนึ่ง ก็จะเอา สอง สาม สี่ ... ไม่สิ้นสุด

แต่ ทุกอย่าง มีสองด้านเสมอ
มีได้ ก็ต้องมีเสีย ....

คิดว่า ตอนจบของไอ้หมุ่ม ... ไม่สวย แน่

เวร ล่ะ .... แอฟ หาย ... 555

myfino262903

แอฟนี้เกิดจริงนะผมก้ออยากลองอยู่แต่ไม่รู้ว่าเมียที่จะโดนใช้แอฟ นี้บ้างป่ะนะ อื่ม ๆน่าคิด ::Thinking::แต่ก็ขอบคุณครับที่แปลให้อ่านครับ

treerasitnut

กินหอยเดิมก็เบื่อ55

ตอนหน้าคงเฉลยเงื่อนไข การได้แอพ

Zwei Zwei

สุดยอดแอปใครมันสร้างนะเยอะแยะไปหมด ต้องตามเก็บแม่บ้านตัวท๊อปให้หมด

edit เงื่อนไขการได้แอปคือหยังหว่า ว่าแต่เองเกมแล้ว โดนไอแว่นทืบแน่

cookiewithjam

555 ขำตรงเหมือนแพนด้ากับแกรบ ชอบรับตามเทรนด์ยุคนี้มาก

diaby

ขอบคุณครับ ชอบมากเลยแนวสาวใหญ่ เมียชาวบ้าน ภาพก็สวย เนื้อหาเรื่องแหวกแนวดี อยากมีแอปแบบนี้บ้างจัง

tonza221

นี่แอพพระเจ้าชัดๆ โห้วววแล้วต้องเป็นคนที่มีแฟนแล้วด้วยน่ะ
Edit : โห้เหมือนแอพจะมีเงื่อนไขซะด้วยน้า

FARM1 HGf

ในที่สุดก็มา ผมเป็นเเฟนคลับ ของท่าน NCP เลยย

ของวิเษษมากมาย  คราวนี้เป็นแอพ สอยเเม่บ้านสิน่ะ  สอยเมียชาวบ้าน

สั่งได้ทุกอย่างอีก น่าอิฉาไปเเล้ว 

จะเป็นยังไงขออ่านหน่อยน่ะคับ

ปล.นายเเว่น นายจะต้องเป็นพระเอกคนต่อไปเเน่นอน

jarabaman

พระยาเทครัวของแท้ อยากมีแอพแบบนี้ส่งมาบ้างจังเลย

ศึกแย่งเมียเกิดขึ้นแล้ว 555

mawinxxx102

mawinxxx102

โดนขโมยแอปแบบนี้น่าสงสาร   พี่แว่นจะใช้แอฟยังไง

hermit312

ดูท่าทางจะเป็นแอพฟรีซะด้วย เรียกมาเอาฟรี ๆ  แล้วถ้าผัวเธอมาด้วยนี่งานเข้าเลยล่ะ

อ้าวนายแว่น โชดดีล่ะ โหลดแอปเอาไว้ หาเมียคนอื่นเพิ่มด้วย

MelonRosE

นี้มันแอพอะไรเนี้ยเจ้าไปได้แอพนี้มาจากใดกัลล ::Dizzy:: ::Dizzy::

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

ภูธน วรวิเศษ

แอปแปลกตาดีปกติจะเห็นแต่แบตหมด พระเอกก้เตรียมซวย

จะสงสารเฮียแว่นดีหรือควรดีใจ พี่แกหมดสติแต่ได้แอปมา