ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รู้เขา....รู้เรา" (EP.5) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มีนาคม 09, 2017, 12:11:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

รีไรต์ใหม่ก็ยังให้ตายเหมือนเดิมหรอครับ น่าสงสารจัง

Aoshisun

เข้ามาอีกที เห็นตอนที่ 9 แล้ว เลยกลับมาย้อนอ่านต่อครับ นึกว่าหายไปนานที่แท้ผมไม่เห็นเอง แหะๆ
สงสารเหมยมากครับ
ขอบคุณครับ

alasangel

เหมยตายจนได้ อยากรู้พลังของลูซิเฟอร์จริงๆ น่าจะเป็นพลังที่ควบคุมคนได้สมบูรณ์เพียงแค่สั่งแน่ๆ หยิ่งขนาดนั้น

้hihi1112

โอ้ย ตับแหลกไปแล้วว เปนนางเอกยุไม่กี่ตอนเอง

puredark

รักแท้ ไม่มีจริง

ไหนๆเรียกกมาแล้ว ก้อน่าจะจับจัดซักดอก 2 ดอก แล้วค่อยให้ไป

adios2nd

exsoldier

น้องเหมยยยยยยยยยยยยยย     ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::   จัดแม่งง รีบทำสัญญาก่อนเห้อะ จะได้ไม่ตาย อิอิ

Zack Prince

cosmos789

ponnakub

potaeds

เสียดายเหมยน่าสงสาร แล้วจะช่วยยังไงง่ะ

liger

ทำไมตัวเอกต้องตายอ่ะ กระชากอารมณ์ไปละ

patgamom

เริ่มตื่นเต้นขึ้นเรื่อยๆทุกตอนเลย เหมยจะเปนไงต่อไปเนี่ย ลุ้นๆ