ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

nanakung55

ขอบคุณครับ หนุ่มได้แอลไปแล้ว และโป้งคงต้อง

รู้ว่าสโนวไวท์เป็นใครแน่เลย

Maww0139

โป้งนี่เหมือนเห็นศักรินทร์ดาวร้ายเลย

tonredcard

ผลโหวตออกมาทางนี้บ้างก็ดีครับ เรื่องนี้สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

fosroc

::JubuJubu:: สุดยอด เก็บไว้กินคนเดียวดีกว่า ไม่ต้องแบ่งไอดโแง

paruli

เรื่องจะเป็นไงต่อ น่าติดตามขอบคุณครับ

aoraer

ขออ่านก่อนนะครับ แล้วค่อยโหวตเลือก

Ghost 8

sathit_su

ดูจากรูปการณ์ น่าจะเป็นแป้ง  แต่ก็ยังคิดว่าจะมีหักมุมอีกหรือเปล่า

mikikokuni

แผนสูงมาก ไม่ยอมเชื่อง่ายๆเลย

xx14xx

suionara

โอ๊ยสนุกจริงๆ ติดตามมาหลายปีละครับ
ขอบคุณมากเลยครับลูกพี่

makugibson

mirage

ขอบคุณครับ
คอยเลยดูต่อไปว่าห้องใคร
แต่น่ากังวลที่สุดก็คือนายโป้งนี่แหละ

bkambang

สงสัยเลยใครกัน  ห้องใครกัน  น่าติดตาม