ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

hseraph

ตอบตกลงแล้วทำตามแผนรอจังหวะโป้งจะเข้าเราก็ใช่แว่นกับโป้งครับ55 
แต่แบบนี้ผมว่าก็เสี่ยงนะอาจพลาดได้เอาไงดี

Bearing Garage

vote ให้สมยอมไปก่อนครับ  make your friend close, but make your enemy closer ครับ จะได้รู้เขารู้เรา เข้าใจว่าโป้งก็ไม่ธรรมดาทีเดียว ต้องดูไปก่อน เพื่อความมั่นใจ

schareon

khamkhom

ติดตามผลงานตลอดครับตอนนี้ลุ้นมาก

thadtanone2002

เรื่องราวสนุกมาก อย่ายอมให้ทั้งเเอลเเละเเป้ง เลย เสียดายครับ ขอบคุณครับ

chatjane4234

ห้องใครต้องติดตาม แต่อย่าให้มันเข้ามายุ้งได้ ไม่ชอบไอ้โป้งเลยจิงๆ

wanran15

ติดตามเลยครับขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ตอนใหม่ๆออกมาเยอะๆนะครับ

kookoo98

เพิ่งมาอ่าน โป้งนี่แผนสูงน่าดู

puyaiban

ขอบคุณครับ ยังสุดยอดเหมือนเดิม

nattawatdi

ไม่คิดว่าโป้งจะฉลาดงี้ งื้อออออออ

samith

ขอบคุณมากกครับ ติดตามมาหลายเรื่องเลย สนุกมากครับ

include

ขอบคุณสำหรับผลงานคับ  ได้เลือกทางที่จะไปต่อแล้วรู้สึกเหมือนเป็นคนแต่งเลย 5555 
รอติดตามผลงานอยู่เรื่อยๆนะคับ