ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

ktbb1966

ผมคนนึงละที่อยากรู้ว่านางเป็นใคร อิอิ

maron

พญายม

นายหนุ่มรู้แล้วว่าน่าจะเป็นโบกี้แน่เลย

ueang

เรื่องนี้สนุก ตื่นเต้นมากครับ เยี่ยมจริงๆ

padza

Ruktory

::Sobad:: ตามมาเก็บทุก ๆ เรื่องที่ท่าน Ass แต่ง สู้ต่อไปนะครับ ส่วน XO ผมก็สนับสนุนจากทาง Meb ไปแล้ว สนุกมากครับ

yui10139

moonoycub

ขอแอบอ่านอย่างเงียบๆนะครับผลโหวดนี่ตรงใจทุกตอนเลย

JKLTT69

ปฎิเสธดีกว่าครับ เรื่องแบบนี้ต้องเด็ดขาด

taradnoi

เป็น หนุ่ม ลำบากจริงๆเลย
ต้องทำเป็นไม่รู้ ต้องเก็บอาการ สงสารจังเลย

JIra4 Four

นายโป้งนี่มันสุดๆไปเลย
ขอบคุณครับ

chavala00

ขอบคุณสำหรับตอนนี้น่ะครับ เนื้อเรื่องที่ให้คนอ่านเป็นคนเลือกทางเลือกเองนี้ ทำให้เดาฉากต่อๆไปยากจริงๆ

XYZ

อ่านๆ แล้วเสียวพี่โป้งมากเลยครับ พี่แกมีไพ่ในมือเยอะเกิน ::Horror::

รอพระเอกเราเจาะไข่แดงน้องแอลครับ แต่ห้องคุ้นๆ นี่แป้งหรือเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ

Sutti Lee

ผมซื้อตอนแรกใน meb ไปแล้วครับ มาเจอนี่เลยอ่านค่อ ยังสนุกเหมือนเดิมเลย

burnfish

สนุกมาคับได้จินตนาการไปด้วย