ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

monoface

สนุกมากครับ ผลงานดีเยี่ยมตามเคย

Blamis Chistopherz

Panpn

น่าลุ้นครับว่าจะเป็นใคร จะใช่แป้งรึเปล่านะ

ninja11

กลับมาอ่านอีกครั้งก็ยังสนุกเหมือนเดิมครับ สาสคนนั้นจะเป็นใครหนอ?

plct383

ไม่ได้อ่านมานาน เพิ่งกลับมาอ่านมันมาก ขอบคุณครับ

BlueStone3369

Legen

น้องแอลจะมาเป็นหนึ่งในฮาเล็มของนายหนุ่มด้วยไหมเน้อ ตามลุ้นกันต่อไป

sarudsaaki

สุดยอด

.........................................................................................
    28/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 28/7/2560 )

.........................................................................................

iamyuranium

รอตอนน้องแอลใจจะขาดแล้วครับบบ

kitkat

Nitsakorn Leaungumnoy

::Glad::

28/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 28/7/2560 )

paladin454502

ขอบคุณครับ แต่ถ้ามีเพื่อนแบบ ไอ้โป้งนี่ เครียดตายเลย อิอิ กล้องเต็มตัวเลย

pop lol

เริ่มจะเหมือนฮาเร็มมากขึ้นละนะครับบ5555 ลุ้นต่ออิอิ