ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

birdchangmai

สนุกมากครับ เดินเรื่องได้น่าติดตามมาก ขอเป็นกำลังใจให้ผลิตผลงานดีๆ ออกมาให้พวกเราได้อ่านกันต่อๆ ไป นะครับ

zamurai.zen

ขอบคุณครับ ที่ว่าคุ้นๆนี่ห้องแป้งแน่ๆ สโนไวท์ แป้งขาวกว่าโบกี้ แต่ที่แน่ๆคือ ปฏิเสธตาโป้งไปเลย

joke4148

audition09

lexlex

genesis001

ขอบคุณครับ โป้งของเล่นเยอะจริงๆ

kalum.sumhoon

thebullet

แหม.. ทีแรกก็นึกว่าจะเอายาปลุกมาให้ไปใช้กับน้องแป้งคนสวยซะอีก

ch021

Artic Uno

yukleg

ชิงไหวชิงพริบหักเหลี่ยมสวาทกันทั้งสองคนเลยนะ...นี่ถ้าสาวไหนเป็นแฟนนายโป้งนี่คงได้เป็นดาราหนังโป๊แน่ๆ

applej2k

ขอบคุณครับ ตอนนี้ไม่มีโหวตหรือครับ

benzeaa

KENTA SONODA

มาไล่อ่านตอนเก่าๆ สนุกมากๆเลยครับเรื่องนี้ให้อารมร่วมดีมาก ชอบผลงานของผู่แต่งจริงๆ

ชูศักดิ์ นวลดี