ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

rskiz

เข้าใจความเห็นคนส่วนใหญ่นะคับ เลยโหวตช๊อยนั้น ติดตามครับ

baza

ชอบเลยครับติดตามมาตั้งแต่ตอนแรก ชอบๆๆแนวนี้ คนอ่านมีส่วนร่วมด้วย

suvit99999

นายโป้งไม่รู้จะมาไม้ไหนอีกนี่

iioiooi

เพิ่งตามเข้ามาอ่าน ชอบมากครับ ขอบคุณมากครับ แต่งดีมากๆเลย

summerup2u

Golfysung

Sadaharu

ถ้าหากเป็นเราเราจะโหวดข้อนี้นะ ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ ความสัมพันธ์มาถึงขนาดนี้แล้วถึงจะมีโบอยู่แต่ใครจะไม่หวงแป้งละ

mu

ฝีมือการเขียนไม่ตกเลย ขอบคุณครับ  ::WowWow::

Mafee CHick

นายโป้งนี่มันตัวการโลกร้านจริงๆเลย

Ke2l3e2oS

uoom123

somc217

ปฏิเสธเลยครับ ฮาเล็มนี้ไม่ควรมีคนอื่นมายุ่งด้วย
เนื้อเรื่องสนุกมากๆ น่าติดตามครับ
ขอบคุณมาก

Meep