ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

tataka

weerawat

อยากรู้ว่าโป้งมันจะมาแนวไหนดีหรือชั่ว

ken77

monogatari

เนื้อเรื่องสนุก ชวนติดตามมากๆ ขอบคุณที่แต่วเรื่องดีๆแบบนี้ ให้ได้ติดตามนะครับ

kamikazeatk

fahfahpong

จบภาคแรก พึ่งได้มาอ่านภาคสอง มีอะไรให้ลุ้นระทึกตัลหลอดเลย ท่านอาส ชื่นชมๆ

ruby31797

แต่งได้ดีมาก มีการนำเอาเทคโนโลยี่ใส่ไว้ แหวกแนวดีครับ

nat24468

ไอดีเก่าหายเลยอดอ่านตอนนี้เลย ไม่ครบเลย สร้างใหม่มาอ่าน 555+

mu

สุดยอดเลย นำเอาเทคโนโลยี่มาใส่ด้วย ขอบคุณครับ

pekunws

เป็นผมต้องห่างโป้งไว้เลยครับ ไม่น่าไว้ใจ คนแบบนี้มาก สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

Boy Nattapol

::Glad::

.........................................................................................
    23/8/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 23/8/2560 )

.........................................................................................

monoface

กลับมาอ่านอีกรอบ ยังสนุกเหมือนเดิม

Joe Power

อ้างจาก: assasin008 เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง
  แว่นซ่อนเนื้อหาไว้

23/8/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป เกรียน emo บนแชตและ ก๊อปอ้างอิงแปะตอบ กากว่ะเอ็ง
แบนตลอดชีพ( 23/8/2560 )

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน