ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[CH1][Kisaragi Gunma] It's a Straight Line Once You Fall in Love แปลไทย Petiiz

เริ่มโดย petiiz, ตุลาคม 07, 2016, 05:27:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

legendsunknight

ขอบคุณคร้าบ สุดยอดจริงๆลายเส้นอาจารย์คนนี้ แปลได้ดีมากเลยคับ  ::Dribbling::

exoza

sevenheaven

ขอบคุณครับ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
แต่เดี๋ยวๆ มีชมรมแบบนี้ด้วยเหรอ  ::Shy:: ::Shy::
ตอนเรียนมีแบบนี้จะตั้งใจไปโรงเรียนทุกวัน  ::Grimace:: ::Grimace::

acidlolicon

vincentzx202

ชอบเรื่องนี้มากเลยครับ พึ่งเห้นเอามันมาแปลไทย ขอบคุณมากครั้บ

terter

junkdog1

dikky

adas

633sqd

สุดยอดชมรม จะมีแบบนี้จริงๆมั๊ย ชอบลายเส้นเรื่องนี้

mr.supply

เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้มีผลงานดีๆมาให้ชมอีก ชอบงานของอาจารย์ท่านนี้มากครับขอบคุณครับ

xtazy

johnywalker

ชมรมอะไรฟะ ทำซะเป็นเรื่องเป็นราวเลย อยากเข้าบ้าง

noohun

จะมีระดับโอลิมปิกด้วยมั้ยเนี่ย กีฬานี้ อารมณ์คล้ายลีลาศหรือสเก็ตลีลาเลย ::HeyHey::