ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่8

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 23, 2017, 12:45:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cornnae

มาลุ้นต่อว่าพระเอกจะเก็บนางแบบได้มั้ย ส่วยร้องมายอีกแล้วเหรอเนี่ย

devilmanamon

สนุกระดับตำนานเลย ออกตอนใหม่เร็วๆนะ

lovebom29

เสกเด็กเข้าท้องพี่กอฟล์แล้ว

ilovenoei

กฎทั้งหมดไม่มีผลกะคนท้อง แล้วถ้าคลอดแล้วจะกลับมาอยู่ในกฎรึเปล่า

บักทอม

หายไปไหนเอย บทรักนี้ถึงใจจริง ๆ ครับ ::Reader::

ninja11

จะส่าไปอ่านหาหลายตอนละยังไม่เห็นรีดเดอร์ตอมเลยตั่งแต่โรงพยาบาล

jackky jackky

เก็บตัวอักษรได้แค่4ตัวยังขนาดนี้ถ้าเก็บได้ครบนี้คงเป็นซุปเปอร์แมนเลยทีเดียว
ขอบคุณไรท์ครับ

ตี๋น้อย ฮิฮิ

Pong Sak

กลับมาอ่านอีกรอบก้อยังเด็ดเหมือนเดิมครับ เป็นกำลังใจให้พระเอกกว่าจะถึงคิวน้องมายรากงอกก่อนแน่

rewat.32

เก็บทั้งรุ่นพี่รุ่น ของนอกของใน คุณหมอคุณพยาบาลเลยนะครับคุณเน

applej2k

ขอบคุณครับ
เมียฝรั่งกลับบ้านไปหมดแล้ว คราวนี้ต้องหาเมียไทยมาเติมแล้วล่ะ

toeylogic

ตอนที่แล้วเก็บอักษรเพิ่มมาอีกหนึ่ง ตอนนี้จะได้อักษรเพิ่มอีกไหมน้าา

deamondear

ได้ B แล้ว อูยอักษรนี่มันเร้าใจจริงๆ 

Meepooh Feesantiya

จะได้อักขระ อะไรจากเพื่อนเมียนะ

samrong

มายด์กับฝนเกิดเรื่องให้พระเอกเราไปช่วยตอนไหนหว่า อ่านมาก็เจอตอนที่มายด์ขอบคุณพระเอกที่ช่วยแล้ว